ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6%

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4525878

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 1/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 2/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 3/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 4/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 5/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 6/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 7/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 8/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 9/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 10/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 11/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 12/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 13/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 14/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 15/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 16/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 17/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 18/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 19/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 20/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 21/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 22/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 23/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 24/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 25/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 26/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 27/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 28/29
รูป ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วิวสวนหย่อม 1.19 ลบ.อาคาร A4 ชั้น 4 สร้างรายได้ 6% - รูปที่ 29/29
ดูรูปทั้งหมด 29 รูป
1,190,000(ขายพร้อมผู้เช่า 6,000 บาท/เดือน ถึง 31/10/2025) (47,354 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
25.13 ตร.ม.

ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง อาคาร A4 ชั้น 4 วิวสวนหย่อม วิวสวยมาก (ทั้งโครงการมีวิวสวนหย่อมเพียง 42 ห้อง, ไม่มีตึกบัง) ระเบียงอยู่ทิศเหนือ พื้นที่ 25.13 ตรม. ขาย 1,290,000 บาท ลด 100,000 บาท เหลือ 1,190,000 บาท ห้อง studio, 1 ห้องน้ำ, ขายพร้อมเฟอร์ฯ ครบ :- แอร์, ทีวี, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, พัดลม, เครื่องทำน้ำอุ่น, เตียงที่นอนสปริง, ตู้เสื้อผ้า, โต๊ะเครื่องแป้ง, ชั้นวางของ, โชฟาเบด(กางเป็นที่นอนได้), ซิงค์ครัว, ที่ตากผ้า, ตู้รองเท้า, ฟิตเนส สระว่ายน้ำ สนามเด็กเล่น สันทนาการต่างๆ ของโครงการ

ค่าภาษีฯ ผู้ขายจ่าย , ค่าโอนกรรมสิทธิ์และค่าอากร จ่ายฝ่ายละครึ่ง

จุดเด่น :- ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีส้ม, ท่าเรือคลองแสนแสบ, อยู่หน้า ม.รามคำแหง, ติดโรงเรียนบดินทรเดชา ใกล้โรงเรียนอุดมศึกษา เหมาะสำหรับพ่อแม่ลูก หรือนักลงทุน ปกติปล่อยเช่ากันที่ 6,000 บ/ด คิดเป็นรายได้ 6% ต่อปี

สนใจ รีบติดต่อ สุขุม (เจ้าของห้อง)

โทร.089 163 5030

Line ID : 0891635030

รายละเอียด

  • Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng
  • 1,190,000(ขายพร้อมผู้เช่า 6,000 บาท/เดือน ถึง 31/10/2025) (47,354 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A4
  • สตูดิโอ
  • 110/95
  • A4-0411
  • 4
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25.13 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง
Supalai City Resort Ramkhamhaeng

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง
Supalai Veranda Ramkhamhaeng

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ บดินทร์ สวีท โฮม
Bodin Suite Home

1.4 กม.