ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว24 MD-78336

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5414177

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว24 MD-78336 - รูปที่ 1/7
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว24 MD-78336 - รูปที่ 2/7
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว24 MD-78336 - รูปที่ 3/7
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว24 MD-78336 - รูปที่ 4/7
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว24 MD-78336 - รูปที่ 5/7
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว24 MD-78336 - รูปที่ 6/7
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว24 MD-78336 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
6,170,000 (162,368 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
38 ตร.ม.

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย | แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว24 
 คอนโดทำเลดี
 ขนาด 38 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
ราคา 6,170,000 บาท

Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • Chapter One Midtown Ladprao 24
  • 6,170,000 (162,368 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 400 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 151 ประกาศ

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
The Room Ratchada - Ladprao

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
Life @ Ladprao 18

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท รัชดา