BB13159 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน ชั้นที่ 5 แขวง สามเสนใน เขต พญาไท จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5917359

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป BB13159 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน ชั้นที่ 5 แขวง สามเสนใน เขต พญาไท จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 1/8
รูป BB13159 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน ชั้นที่ 5 แขวง สามเสนใน เขต พญาไท จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 2/8
รูป BB13159 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน ชั้นที่ 5 แขวง สามเสนใน เขต พญาไท จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 3/8
รูป BB13159 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน ชั้นที่ 5 แขวง สามเสนใน เขต พญาไท จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 4/8
รูป BB13159 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน ชั้นที่ 5 แขวง สามเสนใน เขต พญาไท จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 5/8
รูป BB13159 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน ชั้นที่ 5 แขวง สามเสนใน เขต พญาไท จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 6/8
รูป BB13159 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน ชั้นที่ 5 แขวง สามเสนใน เขต พญาไท จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 7/8
รูป BB13159 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน ชั้นที่ 5 แขวง สามเสนใน เขต พญาไท จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,764,000 (65,333 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.

เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน - สุทธิสาร พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัส BB13159

ขาย : คอนโด เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน ชั้นที่ 5 แขวง สามเสนใน

ที่ตั้งทรัพย์ : เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน ชั้นที่ 5 แขวง สามเสนใน เขต พญาไท จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ราคา : 1,764,000 บาท (ราคาตั้งแต่ 2 มีนาคม 2569 - 31 พฤษภาคม 2569)

พื้นที่ใช้สอย : 27.33 ตร.ม.

อยู่ชั้นที่ : 5

จำนวน : 8 ชั้น

พิกัด : https://maps.app.goo.gl/QHRBiWEFz9wVBEkY8

สถานที่ใกล้เคียง :

โรงพยาบาลเปาโล พหลโยธิน

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ สะพานควาย

ฺBTS สะพานควาย

ตลาดนัดจตุจักร

***************************************

สอบถามเพิ่มเติม/นัดชมบ้าน

064-665-4666 (เกรียง)

094-265-6422

Line : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)

หรือคลิ๊ก

https://lin.ee/n9y0Nfc

www.thaisun-asset.com

" ดูแลให้คำแนะนำตั้งแต่ต้นจนจบด้วยทีมงานมืออาชีพ "

(เพื่อความรวดเร็วในการเช็คสถานะทรัพย์รบกวนแค๊ปหน้าจอแล้วส่งมาทางไลน์หรือแจ้งรหัสที่หัวข้อของประกาศนะครับ)

รายละเอียด

  • Metro Luxe Pahol - Sutthisan
  • 1,764,000 (65,333 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน - สุทธิสาร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 272 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 112 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร
Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
THE LINE Phahon - Pradipat

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ออนเน็กซ์ พหลโยธิน