ขายที่ดิน ติดถนนเทพารักษ์ กม.3 ปากซอยบุญรักษา ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีเทพา 200 เมตร สถานที่ตั้ง อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปาการ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5977974
เข้าชม :
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
ขายที่ดิน ติดถนนเทพารักษ์ กม.3 ปากซอยบุญรักษา ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีเทพา 200 เมตร
สถานที่ตั้ง อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปาการ
เนื้อที่ 3 งาน 36 ตร.วา หน้ากว้างประมาณ 24 เมตร ลึก ประมาณ 55 เมตร
- เหมาะสร้างออฟฟิต คอนโด อพาร์ทเม้นท์ โกดัง
ราคาขาย 70 ล้านบาท
(เจ็ดสิบล้านบาท)
ติดต่อ 081-4869069 ปู
Id line:janthanee.pu
ดูรายละเอียดเพิ่ม...
https://shorturl.asia/IqMck
รายละเอียด
- 70,000,000 (208,333 บาท/ตร.วา)
- 336 ตร.ว.
- 24 เมตร
- 55 เมตร
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ขายที่ดิน ซอยเทพารักษ์18 สมุทรปราการ พื้นที่ 102 ตรว. ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง1 งาน/2 ตร.วา฿4,590,000UPDATE !
📍 ขายที่ดิน ขนาด 1 ไร่ จำนวน 2 แปลงติดกัน สุขุมวิท 70/5 ✅️ (ระหว่าง ซ.เพี้ยนพิน 5 และ ซ.จ่าโสด แยก 18) ใกล้BTSแบริ่ง 750 เมตร🚆1 ไร่/0 ตร.วา฿30,000,000UPDATE !
ขาย ที่ดิน ศรีด่าน 3 ขนาด 1 ไร่ 58 ตรว ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า สายสีเหลือง ศรีด่าน ศรีแบริ่ง ศรีเทพา ด่านสำโรง : SL23S-0201 ไร่/58 ตร.วา฿31,150,800UPDATE !
ขายที่ดินเปล่าถนนสุขุมวิท107 ซอยแบริ่ง15 พื้นที่ 80 ตรว. ใกล้ BTS แบริ่ง ทำเลดีใจกลางเมือง80 ตร.วา฿3,350,000UPDATE !
(b3543) ขายที่ดินเปล่า ในซอยวัดด่าน (ตรงข้ามซอยด่านสำโรง34) 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 งาน/55 ตร.วา฿20,400,000UPDATE !
ขายที่ดินเปล่าใกล้ ม.เอแบคบางนา 4 ไร่ 1งาน 17 ตรว. ใกล้ห้างเมกาโฮม4 ไร่/1 งาน/17 ตร.วา฿32,000,000UPDATE !
ขายที่ดิน 66 ตรว เหมาะสร้างบ้าน โฮมออฟฟิศ ถนนสุขุมวิท อิมพลีเรียลสำโรง วัดด่านสำโรง ตลาดสำโรง66 ตร.วา฿7,260,000UPDATE !
ขายที่ดินทำเลดี ย่านศรีนครินทร์ ติดถนน 2 ด้าน ห่าง BTSศรีแบริ่ง 400 เมตร เนื้อที่ 2ไร่ สำโรงเหนือ อำเภอเมือง สมุทรปราการ2 ไร่/8 ตร.วา฿89,980,000UPDATE !
ที่ดินเปล่า 353 ตร.ว. แปลงสวย ถนนแบริ่ง - ลาชาล (ซอย แบริ่งตัดใหม่ 7) ใกล้BTS แบริ่ง3 งาน/53 ตร.วา฿24,357,000UPDATE !
ขายที่ดินทำเลดี ติดถนนปู่เจ้าสมิงพราย 12 ไร่ ใกล้ BTS สำโรง อำเภอพระประแดง จังหวัดสมุทรปราการ12 ไร่/0 ตร.วา฿384,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
2 กม.
11.7 กม.
11.2 กม.
12.6 กม.
8.3 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี