ขายที่ดินปลูกบ้าน ทำเลสุขุมวิท 107 (แบริ่ง 24) รหัสทรัพย์ 00111649
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5782380
เข้าชม :
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
ขายที่ดินปลูกบ้าน ทำเลสุขุมวิท 107 (แบริ่ง 24)
ที่ดินสวยขนาดกำลังดี เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย
อยู่โซนสุขุมวิท แต่สงบ เป็นส่วนตัว เข้าออกสะดวกหลายเส้นทาง
รายละเอียด
ขนาดที่ดิน 40 ตารางวา
หน้ากว้าง 11 เมตร ลึก 14 เมตร
เหมาะสำหรับสร้างบ้านอยู่อาศัย
ราคาพิเศษเพียง 4.5 ล้านบาท
เหมาะสำหรับคนที่อยากมีบ้านใกล้เมือง
ไม่ต้องอยู่โครงการ เดินทางสะดวก ใช้ชีวิตง่าย
รายละเอียด
- 4,500,000 (112,500 บาท/ตร.วา)
- 40 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
(b3543) ขายที่ดินเปล่า ในซอยวัดด่าน (ตรงข้ามซอยด่านสำโรง34) 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 งาน/55 ตร.วา฿20,400,000UPDATE !
ที่ดินแปลงใหญ่ รูปแปลงสวย เพียงตารางวาละ 50,000 บาท มีอยู่จริง (เข้าออกได้ทั้ง ซอยลาซาล48 , ซอยแบริ่ง39 , ซอยศรีด่าน21 ) ขนาด 5-2-28 ไร่5 ไร่/2 งาน/28 ตร.วา฿111,400,000UPDATE !
ขายที่ดิน 96 ตรว. ผังสีส้ม ย.๖~๔๖ บางนา ลาซาล 71 ใกล้รถไฟฟ้า ออก 2 ทาง ถนนสุขุมวิท ถนนบางนาตราด96 ตร.วา฿12,700,000UPDATE !

ขายที่ดิน ถนนแบริ่ง-ลาซาล (ซอย แบริ่งตัดใหม่ 7) เนื้อที่ 2-2-18ไร่1 ไร่/3 งาน/85 ตร.วา฿66,725,000UPDATE !
ขายที่ดินทำเลสุขุมวิท ลาซาล 17 ถนนสุขุมวิท 105 เนื้อที่ 153 ตารางวา (0-1-53 ไร่)1 งาน/53 ตร.วา฿17,595,000UPDATE !
ขายที่ดิน 1331 ตรว. ถนน ศรีนครินทร์ ซอยศรีด่าน12 ปลอดภัยสูง บรรยากาศดี ถมแล้ว 268ม.จากสถานีรถไฟฟ้าศรีแบริ่งที่ดินห่างปากซอย ถ.ศรีนครินทร์ เพียง 98 ม.3 ไร่/1 งาน/31 ตร.วา฿93,000,000UPDATE !
LTHC10281 – Land FOR SALE in Bangna Size 1005 Sq.W Near Mega Bangna ONLY 140 MB2 ไร่/2 งาน/5 ตร.วา฿140,000,000UPDATE !
LTH6118 – Land FOR SALE in Udomsuk area size 140 Sq.W. Nearby BTS Udomsuk station ONLY 15 MB1 ตร.วา฿15,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
มีที่ดินให้เช่า 13 ประกาศ
ที่ดิน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการมีที่ดิน 112 ประกาศ
2.9 กม.
3.5 กม.
0 กม.
0 กม.
6.2 กม.
3.7 กม.
4.9 กม.
3.9 กม.
4.2 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง