ขายที่ดิน ซอยแบริ่ง สุขุมวิท 107 รถไฟฟ้าแบริ่ง รหัส 00122559
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5418788
เข้าชม :
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
ขายที่ดินทำเลทอง สุขุมวิท 107 (แบริ่ง)
ขนาด 317 ตร.วา
หน้ากว้าง 30 เมตร ลึก 42 เมตร
ที่ดินแปลงนี้เหมาะสำหรับการพัฒนา บ้าน, อพาร์ทเม้นท์, ออฟฟิศ, โครงการหมู่บ้าน, หรือ คอนโดมิเนียม ตั้งอยู่ในทำเลที่สะดวกสบาย ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าแบริ่งเพียง 500 เมตร เชื่อมต่อการเดินทางไปยัง บางนา และ ศรีนครินทร์ ได้อย่างรวดเร็ว
ราคาเพียง 37 ล้านบาท
ที่ดินแปลงนี้เป็นโอกาสดีสำหรับการลงทุนในทำเลที่มีการเติบโตอย่างรวดเร็ว ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวกและการคมนาคม
รายละเอียด
- 37,000,000 (116,719 บาท/ตร.วา)
- 317 ตร.ว.
- 30 เมตร
- 42 เมตร
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
(b3543) ขายที่ดินเปล่า ในซอยวัดด่าน (ตรงข้ามซอยด่านสำโรง34) 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 งาน/55 ตร.วา฿20,400,000UPDATE !
ที่ดินแปลงใหญ่ รูปแปลงสวย เพียงตารางวาละ 50,000 บาท มีอยู่จริง (เข้าออกได้ทั้ง ซอยลาซาล48 , ซอยแบริ่ง39 , ซอยศรีด่าน21 ) ขนาด 5-2-28 ไร่5 ไร่/2 งาน/28 ตร.วา฿111,400,000UPDATE !
ขายที่ดิน 96 ตรว. ผังสีส้ม ย.๖~๔๖ บางนา ลาซาล 71 ใกล้รถไฟฟ้า ออก 2 ทาง ถนนสุขุมวิท ถนนบางนาตราด96 ตร.วา฿12,700,000UPDATE !

ขายที่ดินทำเลดี ติดถนนปู่เจ้าสมิงพราย 12 ไร่ ใกล้ BTS สำโรง อำเภอพระประแดง จังหวัดสมุทรปราการ12 ไร่/0 ตร.วา฿384,000,000UPDATE !
ขายที่ดิน ถนนแบริ่ง-ลาซาล (ซอย แบริ่งตัดใหม่ 7) เนื้อที่ 2-2-18ไร่1 ไร่/3 งาน/85 ตร.วา฿66,725,000UPDATE !
ขายที่ดินทำเลสุขุมวิท ลาซาล 17 ถนนสุขุมวิท 105 เนื้อที่ 153 ตารางวา (0-1-53 ไร่)1 งาน/53 ตร.วา฿17,595,000UPDATE !
ขายที่ดิน 1331 ตรว. ถนน ศรีนครินทร์ ซอยศรีด่าน12 ปลอดภัยสูง บรรยากาศดี ถมแล้ว 268ม.จากสถานีรถไฟฟ้าศรีแบริ่งที่ดินห่างปากซอย ถ.ศรีนครินทร์ เพียง 98 ม.3 ไร่/1 งาน/31 ตร.วา฿93,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
มีที่ดินให้เช่า 13 ประกาศ
ที่ดิน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการมีที่ดิน 112 ประกาศ
3 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
5.5 กม.
3 กม.
3.9 กม.
4.8 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง