ขายถูกคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น ( BTS แบริ่ง ) 26.26 ตรม. 1 ห้องนอน1ห้องน้ำ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5948713

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายถูกคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น ( BTS แบริ่ง )   26.26 ตรม. 1 ห้องนอน1ห้องน้ำ - รูปที่ 1/10
รูป ขายถูกคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น ( BTS แบริ่ง )   26.26 ตรม. 1 ห้องนอน1ห้องน้ำ - รูปที่ 2/10
รูป ขายถูกคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น ( BTS แบริ่ง )   26.26 ตรม. 1 ห้องนอน1ห้องน้ำ - รูปที่ 3/10
รูป ขายถูกคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น ( BTS แบริ่ง )   26.26 ตรม. 1 ห้องนอน1ห้องน้ำ - รูปที่ 4/10
รูป ขายถูกคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น ( BTS แบริ่ง )   26.26 ตรม. 1 ห้องนอน1ห้องน้ำ - รูปที่ 5/10
รูป ขายถูกคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น ( BTS แบริ่ง )   26.26 ตรม. 1 ห้องนอน1ห้องน้ำ - รูปที่ 6/10
รูป ขายถูกคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น ( BTS แบริ่ง )   26.26 ตรม. 1 ห้องนอน1ห้องน้ำ - รูปที่ 7/10
รูป ขายถูกคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น ( BTS แบริ่ง )   26.26 ตรม. 1 ห้องนอน1ห้องน้ำ - รูปที่ 8/10
รูป ขายถูกคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น ( BTS แบริ่ง )   26.26 ตรม. 1 ห้องนอน1ห้องน้ำ - รูปที่ 9/10
รูป ขายถูกคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น ( BTS แบริ่ง )   26.26 ตรม. 1 ห้องนอน1ห้องน้ำ - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,150,000 (43,793 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
26.26 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏷️ Listing No. 96726

🏙️ ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น 1

รายละเอียดทรัพย์

• 📍 ที่ตั้ง: ซอยสุขุมวิท 76 ถนนสุขุมวิท ต.สำโรงเหนือ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ

• 🏢 คอนโด Low-rise สูง 8 ชั้น

• 📍 ห้องอยู่ชั้น 6 อาคาร C

• 📐 ขนาด 26.26 ตร.ม.

• 🛏️ 1 ห้องนอน

• 🚿 1 ห้องน้ำ

• 🌅 ทิศตะวันออก

🛋️ เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า

• 📺 ทีวี

• ❄️ แอร์ 2 เครื่อง

• 🧊 ตู้เย็น

• 🚿 เครื่องทำน้ำอุ่น

• 🛋️ โซฟา

• 🍽️ ไมโครเวฟ

🏢 โครงการและสิ่งอำนวยความสะดวก

• 🏗️ พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น.ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)

• 💰 ค่าส่วนกลาง 40 บาท/ตร.ม.

• 🏊 สระว่ายน้ำ

• 💪 ฟิตเนส

• 🔑 ระบบ Key Card

• 🔒 ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• 🛒 บิ๊กซี สำโรง

• 🏢 ไบเทค บางนา

• 🏥 โรงพยาบาลจุฬาเวช

🚆 การเดินทาง

• 🚝 ใกล้ BTS แบริ่ง (ประมาณ 1.4 กม.)

• 🛣️ ใกล้ทางพิเศษเฉลิมมหานคร (ด่านบางนา)

📍 แผนที่

🗺️

https://maps.app.goo.gl/SP2iqsnLJaM8Ng67A

💰 ราคา 1,150,000 บาท

📞 ติดต่อ / นัดชม

👩 นฤมล (เกียว)

📱 063-669-6545

💬 Line: kyonarumon

👨 ชัยชนะ (วิน)

📱 084-242-4665

🏢 Estate Corner Agency

• 🏠 รับฝากขาย / ซื้อ / เช่า อสังหาริมทรัพย์

• 📢 ลงโฆษณาฟรี

• 💼 บริการสินเชื่อฟรี

  • 🌐 www.EstateCornerAgency.com

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station
  • 1,150,000 (43,793 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก c
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.26 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยูนิโอ สุขุมวิท 72
คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
The Metropolis Samrong Interchange

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

BTS สำโรง

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์