ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน*

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5613554

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 1/14
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 2/14
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 3/14
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 4/14
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 5/14
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 6/14
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 7/14
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 8/14
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 9/14
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 10/14
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 11/14
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 12/14
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 13/14
รูป ขายด่วน เอลลิโอ สุขุมวิท 64 ห้องสตูดิโอ ราคาเพียง 1.3ลบ รวมค่าโอน* - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
1,300,000 (59,091 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.

เอลลิโอ สุขุมวิท 64 41/8 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย เอลลิโอ สุขุมวิท 64 สตูดิโอ ขนาด 22 ตารางเมตร ชั้น 5

ที่ตั้ง ซอย สุขุมวิท 64 แขวงบางนา เขตบางนา กทม

ลดราคาพิเศษ 1,300,000 บาท รวมค่าโอน*

ห้องว่างไม่ติดผู้เช่า - นัดชมห้องได้ค่ะ

*เฉพาะคนไทย ในนามบุคคลธรรมดาเท่านั้น

รายละเอียดทรัพย์:

สตูดิโอ ขนาด 22 ตารางเมตร

ชั้น 5 อาคาร C ติดสระว่ายน้ำ

ระเบียงหันทิศเหนือ

ตำแหน่งใกล้ห้องมุม

เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

พื้นที่ส่วนกลาง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องสมุด 

เครื่องซักผ้า/อบผ้าหยอดเหรียญ ตู้กดน้ำ ตู้ 7-11 

Shuttle bus ไปบีทีเอส ที่จอดรถ key card access

ค่าส่วนกลาง 45 บาท/ตารางเมตร/เดือน

ทำเล ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข/ปุณณวิถี, รร.นานาชาติแองโกลสิงคโปร์, เทศโก้ โลตัส, บิ๊กซี, รพ.กล้วยน้ำไท, รพ.สุขุมวิท และ รพ.ไทยนครินทร์

สนใจนัดชมห้อง 

ติดต่อ 0 8 2 3 5 4 4 1 0 4 (คิม)

Line: @270wmhmk

รับโคเอเจนต์ - ติดต่อก่อนทำการตลาด

ขายขาดเท่านั้น ไม่รับสัญญารีโนเวท

รายละเอียด

  • Elio Sukhumvit 64
  • 1,300,000 (59,091 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • สตูดิโอ
  • 5
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 22 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Elio Sukhumvit 64

41/8 พระโขนง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Elio Sukhumvit 64

29 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Elio Sukhumvit 64

34 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

0 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที