ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6075941

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 1/12
รูป ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 2/12
รูป ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 3/12
รูป ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 4/12
รูป ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 5/12
รูป ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 6/12
รูป ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 7/12
รูป ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 8/12
รูป ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 9/12
รูป ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 10/12
รูป ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 11/12
รูป ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,590,000 (68,975 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
37.55 ตร.ม.

ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 239 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

นัดดูห้องโทร 082-389-9314 บู

Line ID : bubiezq

ขาย ดีคอนโด นิม ตั้งอยู่บนถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ใกล้ห้างเซ็นทรัลเฟสติวัล

ราคาขาย 2,590,000 บาท

รายละเอียดเพิ่มเติม:

พื้นที่ใช้สอย 37.55 ตารางเมตร

อยู่บนชั้น 5

1 ห้องนอน

1 ห้องน้ำ

กล้องวงจรปิด CCTV

เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ราคา 2.59 ล้านบาท ค่ะ

ราคาดีมากๆเลยค่า

สนใจติดต่อ

โทร 082-389-9314 บู

Line ID : bubiezq

รายละเอียด

  • dcondo Nim Chiangmai
  • 2,590,000 (68,975 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37.55 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
dcondo Nim Chiangmai

239 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด ซายน์ เชียงใหม่
dcondo Sign Chiangmai

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด พิงค์
dcondo Ping

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่
Supalai Monte @ Viang Chiangmai

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่
Supalai Monte 2 Chiangmai

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ดีคอนโด ริน เชียงใหม่