ขายด่วน ✨ Kensington Sukhumvit - Theparak ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5734755

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน ✨ Kensington Sukhumvit - Theparak ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT  - รูปที่ 1/5
รูป ขายด่วน ✨ Kensington Sukhumvit - Theparak ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT  - รูปที่ 2/5
รูป ขายด่วน ✨ Kensington Sukhumvit - Theparak ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT  - รูปที่ 3/5
รูป ขายด่วน ✨ Kensington Sukhumvit - Theparak ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT  - รูปที่ 4/5
รูป ขายด่วน ✨ Kensington Sukhumvit - Theparak ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT  - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
1,580,000 (75,238 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 31
21 ตร.ม.

เคนซิงตัน สุขุมวิท - เทพารักษ์ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ราคา: 1,580,000 บาท 

ขนาด: 21 ตรม. 

ชั้น: 31

ตึก: A

รูปแบบห้อง: ONE BEDROOM 

สิ่งอำนวยความสะดวก: ร้านสะดวกซื้อ, กล้องวงจรปิด, คีย์การ์ด, ฟิตเนส, สระว่ายน้ำ, ห้องซักรีด, รปภ. 24 ชม.

เฟอร์นิเจอร์: ทีวี, โซฟา, ชั้นวางของ, เครื่องปรับอากาศ, ตู้, ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน, ไมโครเวฟ, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า

บิ้วอินเฟอร์ครบ! ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS ใกล้ทางด่วน พร้อมเข้าอยู่! 

สนใจติดต่อได้ที่: 

📞Call center: 02-114-8815

📱Hotline: 098-459-1251

📲Whatsapp: 098-459-1251

🖱️Line: @psproperty

https://lin.ee/d8bpOBs

Website: https://www.ps-property.co.th/ 

รายละเอียด

  • Kensington Sukhumvit - Theparak
  • 1,580,000 (75,238 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 31
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 21 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เคนซิงตัน สุขุมวิท - เทพารักษ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
คอนโดให้เช่า The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

logo โครงการ ซิตี้ วิลล์
City Ville

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

MRT ทิพวัล

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Kensington Sukhumvit - Theparak

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (33)
ยังไม่เจอประกาศ ในเคนซิงตัน สุขุมวิท - เทพารักษ์ที่ใช่สำหรับคุณ?