📍ขายด่วน! Hasu Haus คอนโดริมน้ำ 2 ห้องนอน 64.08 ตรม. 📍เพียง 8.499 ล้าน! (ต่างชาติซื้อได้)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4231362
เข้าชม :
ฮาสุ เฮ้าส์ 84/5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
📍ขายด่วน! Hasu Haus คอนโดริมน้ำ 2 ห้องนอน 64.08 ตรม.📍เพียง 8.499 ล้าน! (ต่างชาติซื้อได้)
Hasu Haus คอนโดริมน้ำ สไตล์รีสอร์ต ใน T77 Community ติดโรงเรียนนานาชาติ
ให้คุณได้ใกล้ชิดธรรมชาติได้มากกว่า ใน ใจกลางสุขุมวิท
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ (ต่างชาติซื้อได้)
✅ 64.08 ตรม.
✅ ทิศเหนือ วิวด้านหน้าโครงการ
✅ Fully - Furnished
📍เพียง 8.499 ล้าน!!📍
🎁 พร้อมให้คำปรึกษาและยื่นสินเชื่อเรตพิเศษทุกธนาคาร วงเงินสูง ฟรี!
สนใจสอบถามได้ตลอด 24 ชั่วโมง!!
ติดต่อ คุณแมน
☎️ 083-844-1444
Line OA : @tcasset (มี @ ข้างหน้า)
แอ๊ด line click
https://page.line.me/tcasset
Whatsapp : +66838441444
Wechat : mantechatat
Inbox : https://m.me/mantechatat
รายละเอียด
- Hasu Haus
- 8,499,000 (132,631 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 2 ห้องนอน
- 4
- เหนือ
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 64.08 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

84/5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
70 ประกาศเช่า
74 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ฮาสุ เฮ้าส์
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2833123)1 ห้องนอน37.45m2ชั้น 6฿3,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 389583)1 ห้องนอน37.25m2ชั้น 6฿3,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2469376)2 ห้องนอน65m2ชั้น 3฿9,720,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2578839)2 ห้องนอน65m2ชั้น mid-floor฿9,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 567216)2 ห้องนอน65m2ชั้น 5฿11,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 514526)2 ห้องนอน65m2ชั้น 4฿9,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 899071)2 ห้องนอน63.25m2ชั้น 3฿9,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2722479)1 ห้องนอน40.6m2ชั้น 6฿4,590,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2610533)1 ห้องนอน38m2ชั้น 4฿5,150,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1508415)1 ห้องนอน41m2ชั้น 6฿5,350,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2892912)1 ห้องนอน37.35m2ชั้น 7฿4,490,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง