🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5448534

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 1/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 2/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 3/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 4/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 5/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 6/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 7/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 8/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 9/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 10/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 11/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 12/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 13/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 14/15
รูป 🔥 ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่ 🏊‍♀️✨ - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,990,000 (80,811 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.

ดีคอนโด พิงค์ เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน! D Condo Ping วิวสระ ติด Central Festival เชียงใหม่

คอนโดคุณภาพจากแสนสิริ ทำเลทอง ข้างห้างเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่

ห้องสวย วิวสระว่ายน้ำ บรรยากาศเงียบสงบ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

ขนาด: 37 ตร.ม.

ชั้น 3 วิวสระเต็มตา

ราคาเพียง 2.99 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

ห้องว่าง พร้อมนัดชมได้เลย!

สิ่งอำนวยความสะดวก:

สระว่ายน้ำขนาดใหญ่

ฟิตเนสครบครัน

Lobby และห้องนั่งเล่นทั้ง Indoor & Outdoor

ที่จอดรถในร่มและกลางแจ้ง

ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

ห้องซักอบผ้าและตู้กดน้ำดื่ม

สถานที่ใกล้เคียง:

Central Festival เชียงใหม่

Big C Extra, Star Avenue

โรงพยาบาลกรุงเทพ เชียงใหม่

มหาวิทยาลัยพายัพ

สถานีขนส่ง & สถานีรถไฟ

เดินทางไปสนามบินและถนนนิมมานฯ เพียง 10 นาที

สนใจติดต่อ คุณแยม

Tel: 098-249-8939

Line: syammy8939

• dcondo Ping
  • 2,990,000 (80,811 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า dcondo Ping

24 ประกาศเช่า

ประกาศขาย dcondo Ping

32 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดีคอนโด พิงค์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด ซายน์ เชียงใหม่
dcondo Sign Chiangmai

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่
dcondo Nim Chiangmai

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่
Supalai Monte @ Viang Chiangmai

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่
Supalai Monte 2 Chiangmai