ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2 มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6080634

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 1/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 2/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 3/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 4/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 5/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 6/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 7/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 8/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 9/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 10/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 11/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 12/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 13/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 14/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 15/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 16/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 17/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 18/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 19/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 20/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 21/22
รูป ขายดาวน์ ⚠️ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2   มาพร้อมผู้เช่า ✅ แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง - รูปที่ 22/22
ดูรูปทั้งหมด 22 รูป
300,000 (10,714 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.

เดอะ คิทท์ พลัส พหลโยธิน - คูคต ลำลูกกา ปทุมธานี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

⚠️ ขายดาวน์พร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้มค่า ได้เงินค่าเช่าทันที ⚠️

✅ The Kith Plus Phahonyothin - Khukhot Phase 2 เดอะคิทท์ พลัส พหลโยธิน-คูคต เฟส 2 ✅

🔥ขายดาวน์ คอนโด The Kith Plus พหลโยธิน-คูคต เฟส 2 ขนาด 28 ตร.ม. ชั้น 5 มาพร้อมผู้เช่าสัญญา 1 ปี (รับค่าเช่าเดือนละ 7,000 บาททันที) แถมฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครันในห้อง ปล่อยต่อสัญญาง่าย ทำเลดีเดินทางสะดวก

💰 ราคาขายดาวน์

300,000 บาท

• พร้อมผู้เช่า สัญญาเช่า 1 ปีเต็ม (อัตราค่าเช่าเดือนละ 7,000 บาท) เหมาะสำหรับนักลงทุนที่ต้องการเสือนอนกิน ได้ผลตอบแทนทันทีไม่ต้องรอหาผู้เช่าเอง

✨ จุดเด่น

• การลงทุนสุดคุ้มค่า ขายดาวน์พร้อมผู้เช่าที่ติดสัญญาอยู่แล้ว 1 ปีเต็ม รับรายได้ต่อเนื่องทันทีเดือนละ 7,000 บาท

• ห้องอยู่ชั้น 5 ขนาด 28 ตารางเมตร จัดสัดส่วนห้องได้อย่างลงตัว พักอาศัยสบาย

• ใจดีแถมให้ครบครัน ยกลูกค้าและเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกอย่างในห้องให้ทั้งหมด ไม่ต้องซื้ออะไรเพิ่มแล้ว

• ปลอดภัยและทันสมัยด้วยการติดตั้งระบบประตูดิจิตอล (Digital Door Lock) เรียบร้อยแล้ว

• ทำเลศักยภาพย่านพหลโยธิน-คูคต เดินทางสะดวก ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีเขียว แหล่งชุมชน และสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 28 ตารางเมตร

• ห้องอยู่ชั้น 5 (เฟส 2)

• รูปแบบห้อง: 1 ห้องนอน (ตามมาตรฐานโครงการ)

• ระบบความปลอดภัย: ประตูดิจิตอล (Digital Door Lock)

• รายการเครื่องใช้ไฟฟ้าแถมฟรีภายในห้อง:

1. เครื่องปรับอากาศ ขนาด 9,000 BTU จำนวน 2 เครื่อง

2. โทรทัศน์ (ทีวี) ขนาดใหญ่ 55 นิ้ว

3. ตู้เย็น

4. เครื่องทำน้ำอุ่น

5. เครื่องซักผ้า

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำ

• ห้องฟิตเนส สำหรับออกกำลังกาย

• สวนหย่อมพักผ่อนและพื้นที่สีเขียวภายในโครงการ

• พื้นที่โถงต้อนรับ (Lobby)

• ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

• กล้องวงจรปิด CCTV รอบโครงการ

• ระบบควบคุมการเข้า-ออกอาคารด้วยคีย์การ์ด (Key Card Access)

• พื้นที่จอดรถ

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• สถานีรถไฟฟ้า BTS สายสีเขียว สถานีคูคต

• โลตัส ลำลูกกา คลอง 2

• แม็คโคร ลำลูกกา

• ตลาดสี่มุมเมือง

• ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต / Zpell

• โรงพยาบาลสินแพทย์ ลำลูกกา

• โรงพยาบาลภูมิพลอดุลยเดช