✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5688017

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 1/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 2/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 3/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 4/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 5/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 6/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 7/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 8/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 9/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 10/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 11/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 12/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 13/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 14/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 15/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 16/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 17/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 18/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 19/20
รูป ✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ ใกล้ศูนย์ราชการ✨ - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
2,850,000 (58,163 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.

เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ขายคอนโดเดอะเบสแจ้งวัฒนะ✨

2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ชั้น 7 พื้นที่ 49 ตารางเมตร

🛌พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

💸ขายในราคา 2.85 ล้านบาท

👙สิ่งอำนวยความสะดวก

·  สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส

·  รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตูKey Card

·  รถรับส่ง

·  ร้านค้า

·  สวนหย่อม

·  Wi-Fi Internet บริเวณLobby (และสระว่ายน้ำ)

·  อื่นๆ (พื้่นที่วิ่งออกกำลังกายและส่วนสันทนาการกลางแจ้ง)

🏠สถานที่สำคัญใกล้เคียง

1. ศูนย์ราชการ

2. บิ๊กซี

3. สปอร์ตซิตี้

4. เทสโก้โลตัส

5. ศูนย์แสดงสินค้าและการประชุมอิมแพ็คเมืองทองธานี

6. ดิอเวนิว

7. มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ 

☎️สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม-นัดเข้าชม-จอง

ติดต่อ คุณแคท 090-399-9098 (กรุณานัดหมายล่วงหน้า)

💛🧡💚ไลน์ไอดี : buycondo.th💛🧡💚

หรือกดลิงค์ : https://line.me/ti/p/h6N_QioIcQ

รับให้คำปรึกษา-ช่วยยื่นกู้ขอสินเชื่อ

รับฝากขาย-บ้าน-คอนโด-ที่ดิน ในเขตกรุงเทพฯและปริมณฑล

ติดต่อเบอร์โทร 094-936-0011

ไลน์ไอดี : sellcondo.th

หรือกดลิงกฺ์ : https://line.me/ti/p/DatsDtBVll

ทีมงาน แมวมองอสังหา

โดย แคท เรียล เอสเตท (ไทยแลนด์) เราหาคอนโด/บ้าน/ที่ดิน สำนักงานที่ใช่มาให้คุณ

base-chaeng-chakra-2-7b-49-17.5K.2.5

📍#รถไฟฟ้า MRT ส่วนต่อขยาย สายสีชมพู

#ใกล้ทางด่วน แจ้งวัฒนะ

#ถนนแจ้งวัฒนะ

รายละเอียด

  • The Base Chaengwattana
  • 2,850,000 (58,163 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 2 ห้องนอน
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ
The Key Chaeng Wattana

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ
Supalai City Resort Chaeng Watthana

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ
Supalai Loft Chaeng Watthana

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ
The Seed Chaeng Watthana

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เคนซิงตัน เพลส