🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Cube North Chaengwattana 12 พร้อมโอน 🔥MD-26028819

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5943410

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Cube North Chaengwattana 12 พร้อมโอน 🔥MD-26028819 - รูปที่ 1/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Cube North Chaengwattana 12 พร้อมโอน 🔥MD-26028819 - รูปที่ 2/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Cube North Chaengwattana 12 พร้อมโอน 🔥MD-26028819 - รูปที่ 3/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Cube North Chaengwattana 12 พร้อมโอน 🔥MD-26028819 - รูปที่ 4/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Cube North Chaengwattana 12 พร้อมโอน 🔥MD-26028819 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
2,400,000 (70,588 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
34 ตร.ม.

เดอะคิวบ์ นอร์ท แจ้งวัฒนะ 12 หลักสี่ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน คอนโด The Cube North Chaengwattana 12 (MD-26028819)

ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด

โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก

ขนาด 34.0 ตร.ม.

2 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

ราคาขายเพียง 2,400,000 บาทเท่านั้น

ห้องสภาพดี พร้อมโอน

เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน

ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง

ราคานี้มีเพียงห้องเดียว

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • The Cube North Chaengwattana 12
  • 2,400,000 (70,588 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1-5
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Cube North Chaengwattana 12

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะคิวบ์ นอร์ท แจ้งวัฒนะ 12

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ
The Base Chaengwattana

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Chaengwattana

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ
Supalai City Resort Chaeng Watthana

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ
Supalai Loft Chaeng Watthana

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เคนซิงตัน เพลส
Kensington Place

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที