ขายคอนโดห้องมุม Aspire อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4717918

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดห้องมุม Aspire อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9 - รูปที่ 1/10
รูป ขายคอนโดห้องมุม Aspire อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9 - รูปที่ 2/10
รูป ขายคอนโดห้องมุม Aspire อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9 - รูปที่ 3/10
รูป ขายคอนโดห้องมุม Aspire อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9 - รูปที่ 4/10
รูป ขายคอนโดห้องมุม Aspire อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9 - รูปที่ 5/10
รูป ขายคอนโดห้องมุม Aspire อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9 - รูปที่ 6/10
รูป ขายคอนโดห้องมุม Aspire อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9 - รูปที่ 7/10
รูป ขายคอนโดห้องมุม Aspire อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9 - รูปที่ 8/10
รูป ขายคอนโดห้องมุม Aspire อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9 - รูปที่ 9/10
รูป ขายคอนโดห้องมุม Aspire อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,700,000 (94,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.

แอสปาย อโศก - รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสลูกค้า : PA0068

ที่ตั้ง : 889 ซอย รัชดาภิเษก 3 แขวงดินแดง เขตดินแดง กรุงเทพมหานคร 10400 (ซอยข้างสถานทูตจีน)

แผนที่ : https://goo.gl/maps/oMCFAabpdPUiamEX6

ขนาดพื้นที่ : 50 ตรม.

รายละเอียด

- คอนโด Low Rise ตึก F ยูนิตน้อย (ทั้งโครงการ 50 ยูนิต / ชั้นละ 10 ห้อง)

- ชั้น 6 ห้องหัวมุม 

- 2 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

- ห้องนั่งเล่น + ครัวแยก (มีโซนซักล้าง)

- เฟอร์นิเจอร์ + บิ้วอินครบ พร้อมเข้าอยู่

- Digital Door Lock

- ระบบสแกนป้ายทะเบียนรถเข้า–ออก

- มีรถ Shuttle Bus รับส่งฟรีที่สถานีรถไฟฟ้าใต้ดินพระราม9

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ

- สวนริมน้ำ, Rooftop, Co-Working, Fitness, สระว่ายน้ำ Sanctuary Bubble Pool, พื้นที่สีเขียวขนาดใหญ่

สถานที่ใกล้เคียง

- Central Plaza Grand Rama 9

- The Street รัชดา 

- จ็อดแฟร์

- ตลาดห้วยขวาง

- รร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

- มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ

- มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย

- รพ.พระราม 9

ราคาขาย : 4,700,000 บาท ยินดีรับ Agent

สนใจติดต่อ

คุณบะหมี่ : 086-515-3614 หรือ 097-232-9916

https://line.me/ti/p/JT4OKiHBKJ

รายละเอียด

  • Aspire Asoke - Ratchada
  • 4,700,000 (94,000 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 50 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 486 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
Noble Revolve Ratchada 2

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ อโศก - รัชดา
The LINE Asoke - Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม อโศก