🔥 2 ห้องนอนใหญ่ 55 ตร.ม. ติด MRT ห้วยขวาง 🚄 ราคาต่ำกว่าแสน/ตร.ม. หายากมาก! 💬 พร้อมซื้อคุยราคาได้!!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5984342

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 2 ห้องนอนใหญ่ 55 ตร.ม. ติด MRT ห้วยขวาง 🚄 ราคาต่ำกว่าแสน/ตร.ม. หายากมาก! 💬 พร้อมซื้อคุยราคาได้!! - รูปที่ 1/11
รูป 🔥 2 ห้องนอนใหญ่ 55 ตร.ม. ติด MRT ห้วยขวาง 🚄 ราคาต่ำกว่าแสน/ตร.ม. หายากมาก! 💬 พร้อมซื้อคุยราคาได้!! - รูปที่ 2/11
รูป 🔥 2 ห้องนอนใหญ่ 55 ตร.ม. ติด MRT ห้วยขวาง 🚄 ราคาต่ำกว่าแสน/ตร.ม. หายากมาก! 💬 พร้อมซื้อคุยราคาได้!! - รูปที่ 3/11
รูป 🔥 2 ห้องนอนใหญ่ 55 ตร.ม. ติด MRT ห้วยขวาง 🚄 ราคาต่ำกว่าแสน/ตร.ม. หายากมาก! 💬 พร้อมซื้อคุยราคาได้!! - รูปที่ 4/11
รูป 🔥 2 ห้องนอนใหญ่ 55 ตร.ม. ติด MRT ห้วยขวาง 🚄 ราคาต่ำกว่าแสน/ตร.ม. หายากมาก! 💬 พร้อมซื้อคุยราคาได้!! - รูปที่ 5/11
รูป 🔥 2 ห้องนอนใหญ่ 55 ตร.ม. ติด MRT ห้วยขวาง 🚄 ราคาต่ำกว่าแสน/ตร.ม. หายากมาก! 💬 พร้อมซื้อคุยราคาได้!! - รูปที่ 6/11
รูป 🔥 2 ห้องนอนใหญ่ 55 ตร.ม. ติด MRT ห้วยขวาง 🚄 ราคาต่ำกว่าแสน/ตร.ม. หายากมาก! 💬 พร้อมซื้อคุยราคาได้!! - รูปที่ 7/11
รูป 🔥 2 ห้องนอนใหญ่ 55 ตร.ม. ติด MRT ห้วยขวาง 🚄 ราคาต่ำกว่าแสน/ตร.ม. หายากมาก! 💬 พร้อมซื้อคุยราคาได้!! - รูปที่ 8/11
รูป 🔥 2 ห้องนอนใหญ่ 55 ตร.ม. ติด MRT ห้วยขวาง 🚄 ราคาต่ำกว่าแสน/ตร.ม. หายากมาก! 💬 พร้อมซื้อคุยราคาได้!! - รูปที่ 9/11
รูป 🔥 2 ห้องนอนใหญ่ 55 ตร.ม. ติด MRT ห้วยขวาง 🚄 ราคาต่ำกว่าแสน/ตร.ม. หายากมาก! 💬 พร้อมซื้อคุยราคาได้!! - รูปที่ 10/11
รูป 🔥 2 ห้องนอนใหญ่ 55 ตร.ม. ติด MRT ห้วยขวาง 🚄 ราคาต่ำกว่าแสน/ตร.ม. หายากมาก! 💬 พร้อมซื้อคุยราคาได้!! - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,950,000 (89,189 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
55.5 ตร.ม.

ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง 66 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📍 ทำเล: Ratchada, Huai Khwang, MRT Huai Khwang

🏢 โครงการ: Life @ Ratchada - Huai khwang

📐 ขนาด: 55.5 ตร.ม.

🛏️ แบบห้อง: 2 Bed 1 Bath

💰 ราคาขาย: 4,950,000 บาท

สถานะ: Available

✅ จุดเด่นของห้อง:

🌤️ ห้องโปร่ง แสงธรรมชาติเข้าเต็ม ๆ บรรยากาศสบายตา

🛋️ ห้องนั่งเล่นกว้าง จัดสรรพื้นที่ลงตัว แยกโซนชัดเจน

🪟 กระจกบานใหญ่ + ระเบียง รับวิวโล่ง ไม่อึดอัด

💬 LINE Official Account: @infiniteprop

📱 โทร/WhatsApp: 098-141-9119

🔖 C-Code: HLY-C260321011

🌐 Company Website: https://infinitewealthagent.com/

รายละเอียด

  • Life @ Ratchada - Huay Kwang
  • 4,950,000 (89,189 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5-10
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 55.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Life @ Ratchada - Huay Kwang

66 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม