🔥ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ห้องมุมสุดไพรเวท เดอะราฟเฟิ้ล ลาดพร้าว The Raffle Ladprao | MRT ลาดพร้าว / MRT ภาวนา

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5989718

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ห้องมุมสุดไพรเวท เดอะราฟเฟิ้ล ลาดพร้าว The Raffle Ladprao | MRT ลาดพร้าว / MRT ภาวนา - รูปที่ 1/8
รูป 🔥ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ห้องมุมสุดไพรเวท เดอะราฟเฟิ้ล ลาดพร้าว The Raffle Ladprao | MRT ลาดพร้าว / MRT ภาวนา - รูปที่ 2/8
รูป 🔥ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ห้องมุมสุดไพรเวท เดอะราฟเฟิ้ล ลาดพร้าว The Raffle Ladprao | MRT ลาดพร้าว / MRT ภาวนา - รูปที่ 3/8
รูป 🔥ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ห้องมุมสุดไพรเวท เดอะราฟเฟิ้ล ลาดพร้าว The Raffle Ladprao | MRT ลาดพร้าว / MRT ภาวนา - รูปที่ 4/8
รูป 🔥ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ห้องมุมสุดไพรเวท เดอะราฟเฟิ้ล ลาดพร้าว The Raffle Ladprao | MRT ลาดพร้าว / MRT ภาวนา - รูปที่ 5/8
รูป 🔥ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ห้องมุมสุดไพรเวท เดอะราฟเฟิ้ล ลาดพร้าว The Raffle Ladprao | MRT ลาดพร้าว / MRT ภาวนา - รูปที่ 6/8
รูป 🔥ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ห้องมุมสุดไพรเวท เดอะราฟเฟิ้ล ลาดพร้าว The Raffle Ladprao | MRT ลาดพร้าว / MRT ภาวนา - รูปที่ 7/8
รูป 🔥ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ห้องมุมสุดไพรเวท เดอะราฟเฟิ้ล ลาดพร้าว The Raffle Ladprao | MRT ลาดพร้าว / MRT ภาวนา - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,490,000 (58,178 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
42.8 ตร.ม.

เดอะ ราฟเฟิล ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 ขาย The Raffle ลาดพร้าว คอนโดติด MRT เพียง 100 เมตร ห้องมุม วิวโล่ง เป็นส่วนตัว

💰 ราคา 2,490,000 บาท

✨ จุดเด่น

• ทำเลติด MRT ลาดพร้าว เพียง 100 เมตร

• เดินเพียง 2 นาทีถึง MRT ภาวนา

• ห้องมุม ชั้น 6 ให้ความเป็นส่วนตัวสูง

• ครัวแยกเป็นสัดส่วน เงียบสงบ

• เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 42.8 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 6 (ห้องมุม)

• เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. + CCTV

• Key Card Access

• ฟิตเนส

• สระว่ายน้ำ

• ที่จอดรถ

• ร้านสะดวกซื้อ 7-11 ข้างโครงการ

• สวนจตุจักร

• โรงพยาบาลเปาโล โชคชัย 4

รหัสทรัพย์ BES2067

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉

https://lin.ee/65lt6tU

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติ ดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)

เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent

มั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥