🔥 ขายคอนโดราคาดี ซื้อไว้อยู่เองหรือลงทุนก็คุ้ม✅ D'Mura Ratchayothin (ดีมูระ รัชโยธิน) เฟอร์ครบ ใกล้ ม.เกษตรฯ และ BTS เสนานิคม

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5996400

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายคอนโดราคาดี  ซื้อไว้อยู่เองหรือลงทุนก็คุ้ม✅ D'Mura Ratchayothin (ดีมูระ รัชโยธิน) เฟอร์ครบ ใกล้ ม.เกษตรฯ และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 1/7
รูป 🔥 ขายคอนโดราคาดี  ซื้อไว้อยู่เองหรือลงทุนก็คุ้ม✅ D'Mura Ratchayothin (ดีมูระ รัชโยธิน) เฟอร์ครบ ใกล้ ม.เกษตรฯ และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 2/7
รูป 🔥 ขายคอนโดราคาดี  ซื้อไว้อยู่เองหรือลงทุนก็คุ้ม✅ D'Mura Ratchayothin (ดีมูระ รัชโยธิน) เฟอร์ครบ ใกล้ ม.เกษตรฯ และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 3/7
รูป 🔥 ขายคอนโดราคาดี  ซื้อไว้อยู่เองหรือลงทุนก็คุ้ม✅ D'Mura Ratchayothin (ดีมูระ รัชโยธิน) เฟอร์ครบ ใกล้ ม.เกษตรฯ และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 4/7
รูป 🔥 ขายคอนโดราคาดี  ซื้อไว้อยู่เองหรือลงทุนก็คุ้ม✅ D'Mura Ratchayothin (ดีมูระ รัชโยธิน) เฟอร์ครบ ใกล้ ม.เกษตรฯ และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 5/7
รูป 🔥 ขายคอนโดราคาดี  ซื้อไว้อยู่เองหรือลงทุนก็คุ้ม✅ D'Mura Ratchayothin (ดีมูระ รัชโยธิน) เฟอร์ครบ ใกล้ ม.เกษตรฯ และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 6/7
รูป 🔥 ขายคอนโดราคาดี  ซื้อไว้อยู่เองหรือลงทุนก็คุ้ม✅ D'Mura Ratchayothin (ดีมูระ รัชโยธิน) เฟอร์ครบ ใกล้ ม.เกษตรฯ และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,690,000 (82,769 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
32.5 ตร.ม.

ดี มูระ รัชโยธิน จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ **D'Mura Ratchayothin (ดีมูระ รัชโยธิน)** ✅

🔥 **ขายพร้อมผู้เช่า! ห้องสวย ชั้น 7 ทำเลดี ดีมูระ รัชโยธิน ใกล้ ม.เกษตรฯ และ BTS เสนานิคม**

💰 **ราคา 2.69 ล้านบาท**

(ขายพร้อมผู้เช่า เหมาะสำหรับการลงทุนหรืออยู่อาศัยในอนาคต)

✨ **จุดเด่น**

• **Investment Choice:** ขายพร้อมผู้เช่าทันที ปล่อยเช่าง่าย ทำเลศักยภาพสูง

• **Atmosphere:** ห้องโปร่ง แสงส่องเข้าถึงดี บรรยากาศเงียบสงบ ให้ความรู้สึกเป็นส่วนตัว

• **Ready to Move/Rent:** ตกแต่งสวยพร้อมเฟอร์นิเจอร์บิวท์อินและเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด

• **Location:** ตั้งอยู่ในซอยพหลโยธิน 34 เดินทางสะดวก เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง

🛏 **รายละเอียดทรัพย์**

• ขนาด: 32.65 ตร.ม.

• ห้องนอน: 1 ห้องนอน / ห้องน้ำ: 1 ห้องน้ำ / พร้อมห้องนั่งเล่นเป็นสัดส่วน

• ชั้น: 7

• เฟอร์นิเจอร์: เฟอร์นิเจอร์บิวท์อิน, เตียงนอนพร้อมฟูก, โซฟา

• เครื่องใช้ไฟฟ้า: แอร์ 2 ตัว, ทีวี, ตู้เย็น, เครื่องทำน้ำอุ่น

🌳 **สิ่งอำนวยความสะดวก**

• Co-Working Space สำหรับทำงานหรืออ่านหนังสือ

• Entertainment Zone และ Pool Table

• Open Pantry พื้นที่ส่วนกลางที่สะดวกสบาย

• สระว่ายน้ำระบบเกลือ และฟิตเนสพร้อมอุปกรณ์ครบครัน

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. และกล้อง CCTV

📍 **สถานที่ใกล้เคียง**

• รถไฟฟ้า: BTS สายสีเขียว สถานีเสนานิคม

• สถานศึกษา: มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน

• ห้างสรรพสินค้า: The Central พหลโยธิน (เซ็นทรัล ลาดพร้าว), เมเจอร์ รัชโยธิน

• อื่นๆ: โรงพยาบาลเปาโล เกษตร, กรมพัฒนาที่ดิน

รหัสทรัพย์ BES 2611

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel: 094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel: 094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel: 089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel: 06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍 WhatsApp: +66949463652

📍 WeChat: kuanghuiagent

💚 Line ID: @benchamas_estate (with @)