ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013753

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M - รูปที่ 1/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M - รูปที่ 2/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M - รูปที่ 3/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M - รูปที่ 4/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M - รูปที่ 5/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M - รูปที่ 6/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M - รูปที่ 7/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M - รูปที่ 8/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M - รูปที่ 9/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M - รูปที่ 10/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M - รูปที่ 11/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M - รูปที่ 12/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.42 ตร.ม. ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.5M - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,520,000 (80,204 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
31.42 ตร.ม.

ดี มูระ รัชโยธิน จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7]
* ขนาดพื้นที่ : 31.42 ตร.ม.
* Location : โครงการ ดี มูระ รัชโยธิน [ชั้น 7] : 222/181 ซ.พหลโยธิน 34 ถ.พหลโยธิน แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กรุงเทพฯ
* ราคา : 2,520,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • D Mura Ratchayothin
  • 2,520,000 (80,204 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.42 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร
Metro Luxe Kaset

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น
Miti Chiva Kaset Station

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที