📢ขายคอนโดKave town island ตึก c ชั้น 6 ตำแหน่งที่ดีที่สุด💚 วิวสระน้ำวนฉ่ำๆ กลางสระ ชั้น 6 ตึก C ตำแหน่งทิศเหนือ ขนาด 25 ตร.ม สไตล์ Minimal Muji
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5050665
เข้าชม :
เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์ คลองหลวง ปทุมธานี -
ข้อมูลประกาศ
📢ประกาศขายคอนโด Kave town island
🏡ห้อง C605 ตำแหน่งที่ดีที่สุด💚 วิวสระน้ำวนฉ่ำๆ กลางสระ ชั้น 6 ตึก C ตำแหน่งทิศเหนือ ขนาด 25 ตร.ม (one bed room) ตกแต่งเต็มสไตล์ Minimal Muji
🌟🌟 ราคาพิเศษเพียง 2.55 ลบ 🌟🌟
รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า
❣️ทีวี
❣️ตู้เย็น
❣️เครื่องซักผ้า
❣️ไมโครเวฟ
❣️เครื่องทำน้ำอุ่น
✅ใกล้ม.กรุงเทพเดินทางสะดวก เพียง 300 m มีรถ shuttle bus รับส่งฟรีถึง Mingle mall 🚗
✅มีกิจกรรมหลากหลายให้สาย Gamer สาย adventure สาย Healthy สาย social สาย influencer กว่า 50 กิจกรรม เช่น camping, yoga, คาราโอเกะ , ดูหนัง, ถ่ายรูป , ถ่ายทำ YouTube และอื่นๆอีกมากมาย🏉🥍⚽️
สนใจทักมาสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ค่ะ 🙋🏼♀️
เบอร์ 062-905-6248
Line:
https://line.me/ti/p/kQUCzBkym_
รายละเอียด
- Kave Town Island
- 2,550,000(ขายพร้อมผู้เช่า 12,500 บาท/เดือน ถึง 01/11/2025) (105,155 บาท/ตร.ม.)
- ตึก C
- 1 ห้องนอน
- 6
- เหนือ
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 24.25 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองหลวง ปทุมธานี
50 ประกาศเช่า
19 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์
ขายด่วน Kave Town Island ตึก A ชั้น 2 และ ตึก G ชั้น 2 ทำเลทอง % yield ดีมาก1 ห้องนอน22.6m2ชั้น 2฿2,000,000UPDATE !
♦️ขายเคฟ ไอส์แลนด์ ห้อง 1 bed plus (2 ห้องนอน) พท 38 ตรม ตึก C ชั้น 5 ห้องมุม , วิวสระแนวยาว ฝั่ง caribbian2 ห้องนอน38m2ชั้น 5฿3,600,000UPDATE !
💎ขาย Kave Island แบบ 2 ห้องนอน (1 bedplus) พท.38 ตรม.ตึก C ชั้น 6 ห้องมุม วิวสระแนวยาว ฝั่งแคริบเบียน2 ห้องนอน38m2ชั้น 6฿3,650,000UPDATE !
🎓🎓 ขาย Kave Town Colony จะซื้ออยู่เองหรือลงทุนก็คุ้มสุดๆ 💰📈 สนใจติดต่อ Line @unicondo.bu1 ห้องนอน28m2ชั้น 1-5฿2,930,000UPDATE !
✅ห้องพร้อมอยู่ เฟอร์ครบ ทำเลดี ใกล้มหาวิทยาลัยกรุงเทพ ขายราคาดีสุดในโครงการ ✅ KAVE Town Island (เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์)1 ห้องนอน38m2ชั้น 2฿3,390,000UPDATE !
🔥 คอนโดน่าอยู่ราคาดี ✅ เคฟ ทาวน์ ไอแลนด์ (Kave Town Island) ใกล้สถานี ม.กรุงเทพ (สายสีแดง)1 ห้องนอน25m2ชั้น 4฿2,590,000UPDATE !
📣ขายคอนโด💎 Kave Town Island – ห้องใหญ่ ห้องมุม ทำเลดี ใกล้ ม.กรุงเทพ ราคาถูกที่สุด2 ห้องนอน38.5m2ชั้น 4฿3,050,000UPDATE !
📣ขายคอนโด Kave Town Island ห้องใหญ่ แบบครัวแยก 💎แบ่งเป็นสัดส่วน ราคาดีที่สุด1 ห้องนอน29m2ชั้น 3฿2,400,000UPDATE !
💎✨ ขายคอนโด Kave Town Island ห้องสวย ตำแหน่งห้องดี พร้อมอยู่ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ1 ห้องนอน23m2ชั้น 5฿1,850,000UPDATE !
DL26040817 ขายคอนโด เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์ (Kave Town Island) ใกล้ BTS คูคต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน29m2ชั้น 3฿2,490,000UPDATE !
✨ ขอปล่อยต่อ คอนโด Kave Town Island เพียง 2.5 ล้าน ทำเลดีติดรั้ว ม.กรุงเทพ รังสิต ข้างซอยรังสิตภิรมย์ เดินทางได้สะดวก อยู่ติดถนนใหญ่พหลโยธิน1 ห้องนอน24.25m2ชั้น 4฿2,500,000UPDATE !