🎉 ขายคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ ติวานนท์ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ สนามบินน้ำ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6074584
เข้าชม :
เดอะ ไพรเวซี ติวานนท์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
CNOP18951
ขายคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ ติวานนท์
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 4 ขนาด 33.00 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
- เตาไมโครเวฟ
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
– สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส
– รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card
– สวนหย่อม
--------------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียง
1. สนามบินน้ำ
2. แยกแคราย
3. ศูนย์ราชการนนทบุรี
รายละเอียด
- The Privacy Tiwanon
- 1,240,000 (37,576 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 4
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 ประกาศเช่า
4 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไพรเวซี ติวานนท์

🚩 ขายคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ ติวานนท์ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ สนามบินน้ำ1 ห้องนอน33m2ชั้น 4฿1,240,000NEW !
📌 ขายคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ ติวานนท์ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ สนามบินน้ำ1 ห้องนอน33m2ชั้น 4฿1,240,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ
ขายคอนโด Plum Condo Samakkhiมีคอนโดขาย 16 ประกาศ

2 กม.
2.2 กม.
6.4 กม.
5.7 กม.
4.8 กม.
2.3 กม.
4.1 กม.
2.9 กม.
2.8 กม.
3.6 กม.
5.1 กม.
3.7 กม.
3.2 กม.
4.1 กม.
4.3 กม.
2.2 กม.
2.7 กม.
5.5 กม.
2.7 กม.
3.9 กม.
0 กม.
3.9 กม.
4.4 กม.
3.5 กม.
3.1 กม.
4.1 กม.
0 กม.
2.2 กม.
2.7 กม.
5.5 กม.
2.7 กม.
3.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Privacy Tiwanon
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง