ขายห้อง 34 ตร.ม ขายถูก 1 ล้าน เท่านั้น คอนโด เดอะคิทท์ แจ้งวัฒนะ (The Kith Chaengwattana)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5557359

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายห้อง 34 ตร.ม ขายถูก 1 ล้าน เท่านั้น คอนโด เดอะคิทท์ แจ้งวัฒนะ (The Kith Chaengwattana) - รูปที่ 1/9
รูป ขายห้อง 34 ตร.ม ขายถูก 1 ล้าน เท่านั้น คอนโด เดอะคิทท์ แจ้งวัฒนะ (The Kith Chaengwattana) - รูปที่ 2/9
รูป ขายห้อง 34 ตร.ม ขายถูก 1 ล้าน เท่านั้น คอนโด เดอะคิทท์ แจ้งวัฒนะ (The Kith Chaengwattana) - รูปที่ 3/9
รูป ขายห้อง 34 ตร.ม ขายถูก 1 ล้าน เท่านั้น คอนโด เดอะคิทท์ แจ้งวัฒนะ (The Kith Chaengwattana) - รูปที่ 4/9
รูป ขายห้อง 34 ตร.ม ขายถูก 1 ล้าน เท่านั้น คอนโด เดอะคิทท์ แจ้งวัฒนะ (The Kith Chaengwattana) - รูปที่ 5/9
รูป ขายห้อง 34 ตร.ม ขายถูก 1 ล้าน เท่านั้น คอนโด เดอะคิทท์ แจ้งวัฒนะ (The Kith Chaengwattana) - รูปที่ 6/9
รูป ขายห้อง 34 ตร.ม ขายถูก 1 ล้าน เท่านั้น คอนโด เดอะคิทท์ แจ้งวัฒนะ (The Kith Chaengwattana) - รูปที่ 7/9
รูป ขายห้อง 34 ตร.ม ขายถูก 1 ล้าน เท่านั้น คอนโด เดอะคิทท์ แจ้งวัฒนะ (The Kith Chaengwattana) - รูปที่ 8/9
รูป ขายห้อง 34 ตร.ม ขายถูก 1 ล้าน เท่านั้น คอนโด เดอะคิทท์ แจ้งวัฒนะ (The Kith Chaengwattana) - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
999,000 (29,382 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.

เดอะ คิทท์ แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายห้อง 34 ตร.ม ขายถูกคอนโด เดอะคิทท์ แจ้งวัฒนะ (The Kith Chaengwattana)

🌟 ขายคอนโด เดอะคิทท์ แจ้งวัฒนะ (The Kith Chaengwattana) 🌟

คอนโดทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู เดินทางสะดวก เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง

 

📍 ที่ตั้ง: ตรงข้าม Big C ปากเกร็ด ถ.แจ้งวัฒนะ

(ตรงข้ามอาคารธนาคาร SCB, โชว์รูมเบนซ์ / ใกล้ รร.สวนกุหลาบนนท์)

 

🏠 รายละเอียดห้อง:

 

ขนาด 34 ตร.ม.

1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ

ชั้น 4 (อาคารสูง 7 ชั้น)

อาคาร A

ระเบียงหันทิศตะวันออก (แดดเช้า ไม่ร้อนบ่าย)

แอร์ 1 เครื่อง

-----------------------

สิ่งอำนวยความสะดวก

เข้า-ออกด้วยระบบ Key Card Access

มีลิฟต์ / รปภ. 24 ชม. / ที่จอดรถ

 

🚆 สถานที่ใกล้เคียง:

รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีปากเกร็ด

Big C ปากเกร็ด

โรงเรียนสวนกุหลาบนนทบุรี

 

💰 ราคาขายเพียง 999,000 บาท

ค่าใช้จ่ายโอนฝ่ายละครึ่ง

ฟรี! บริการจัดหาสินเชื่อครบวงจร

ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายจนกว่าจะขายได้

 

สนใจติดต่อ

0984249938 วิไลวรรณ (ส้ม)

Line ID : marduhome หรือ คลิก https://line.me/ti/p/fyeu0YMrGf

-----------------------------------------------------------

รับฝากขาย - เช่า -บ้าน - ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์

เราดูแลรับ ‘ฝากขาย’ ฟรี ค่าใช้จ่ายจนกว่าจะหาผู้ซื้อได้ 

เราช่วยดูแลทรัพย์ของท่าน ฝากขาย ดูแลครบ จบ โอน

เราดูแลการขอสินเชื่อให้ ปรึกษาก่อนได้ค่ะ

#วินเนอร์เอสเตทสถาบันนายหน้ามืออาชีพ

-----------------------------------------------------------

▶️FB : Marduhome ขายบ้าน ที่ดิน อสังหา กรุงเทพฯปริมณฑล

หรือ https://www.facebook.com/estate.wn

🌐Youtube : Marduhome

หรือ https://www.youtube.com/@marduhome/featured

 

#นายหน้าอสังหา #รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #รับฝากขายบ้าน #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขายที่ดิน

#รับฝากเช่าบ้าน #รับฝากเช่าคอนโด

รายละเอียด

  • The Kith Chaengwattana
  • 999,000 (29,382 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด
Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ คิทท์ ติวานนท์
The Kith Tiwanon

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด
Supalai Vista @ Pakkret Intersection

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ