ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5977175

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas  - รูปที่ 1/11
รูป ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas  - รูปที่ 2/11
รูป ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas  - รูปที่ 3/11
รูป ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas  - รูปที่ 4/11
รูป ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas  - รูปที่ 5/11
รูป ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas  - รูปที่ 6/11
รูป ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas  - รูปที่ 7/11
รูป ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas  - รูปที่ 8/11
รูป ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas  - รูปที่ 9/11
รูป ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas  - รูปที่ 10/11
รูป ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas  - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,750,000 (80,508 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 35
59 ตร.ม.

ศุภาลัย พรีมา ริวา 99/462 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas ติดแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้เซ็นทรัลพระราม3

 

#ราคา : 4,750,000 บาท

#รหัสทรัพย์ : CD 0995

 

สอบถามข้อมูล นัดชมติดต่อ วาสนา

Tel : 088 297 1179

ศูนย์แปดแปด สองเก้าเจ็ด หนึ่งหนึ่งเจ็ดเก้า

Line ID : 0882971179

Sale office : 02 006 7424

Mail :

wasana.dtrust@gmail.com

 

รายละเอียดทั้งหมด :

ประเภท : ขาย

ประเภททรัพย์ : คอนโด

ความสูง : 47 ชั้น อยู่ชั้นที่ 35

โครงการ : ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas

ที่ตั้ง : ถ. พระรามที่ 3 แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพมหานคร 10120

พื้นที่ใช้สอย : 59.16 ตร.ม.

จำนวนห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ทิศหน้าทรัพย์ : ทิศใต้ วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสายตา

ปีที่สร้าง : 2557

ทำเล : โซนเอ ยานนาวา

 

จุดเด่นของห้องนี้

 • ราคาดีที่สุดในโครงการ! ถูกมากเมื่อเทียบกับยูนิตอื่นใน Supalai Prima Riva

 • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มตา 360 องศา หายากในราคานี้

 • เหมาะกับลูกค้าที่ต้องการตกแต่งห้องในสไตล์ที่ตนเองชื่นชอบ

 • ทำเลโครงการใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วนถึง 5 แห่ง สะดวกทุกการเดินทาง

 • อยู่บนถนนพระราม 3 ย่านศักยภาพสูง

 

พิกัด Google Maps: 

https://maps.app.goo.gl/ZvFL1DQgsyrBXurF8?g_st=ipc

 

For Sale: Supalai Prima Riva Condo

Rama 3 Road, Yannawa, Bangkok

 • Price: THB 4,750,000

 • Area: 59.16 sq.m. | Floor 35

 • 1 Bedroom / 1 Bathroom

 • Stunning River View – South-facing Balcony

 • Lowest Price in the Project!

 • Close to 5 expressway entrances. Rare river view at this price!

 

#ขายคอนโด #คอนโดศุภาลัย #คอนโดพระรามสาม #วิวแม่น้ำเจ้าพระยา #คอนโดราคาดี #คอนโดกรุงเทพ #อสังหาฯลงทุน #คอนโดวิวสวย #คอนโดติดทางด่วน #CondoForSale #BangkokCondo #RiverViewCondo #SupalaiPrimaRiva #Rama3 #PropertyInvestment #BangkokRealEstate #CondoLife #ThailandProperty

 

————————————————————————————-

 

รับสมัครตัวแทนขายอสังหาริมทรัพย์

๐ รายได้ไร้ขีดจำกัดขึ้นอยู่กับเวลา และ การเรียนรู้

๐ ออกแบบเวลา พื้นที่ ในการทำงานได้เอง

๐ มีที่ปรึกษาคอยให้คำแนะนำ ให้สามารถเป็นงานได้เร็ว

๐ มีระบบซัพพอร์ทการตลาดให้กับลูกค้าโดยตรง ตัวแทนจะได้มีเวลาหาลูกค้า สร้างรายได้ ได้มากขึ้น

 

ติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม 02 006 7424

#www.dtrustproperty.com

#AgentYouCanTrust

#ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ที่คุณวางใจ

#DTrustProperty ให้บริการ ให้คำปรึกษา ด้านการซื้อขายอสังหาริมทรัพย์ โซนบางนา ศรีนครินทร์ สุขุมวิท สมุทรปราการ

รายละเอียด

  • Supalai Prima Riva
  • 4,750,000 (80,508 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 35
  • ใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 59 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Supalai Prima Riva

99/462 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Supalai Prima Riva

100 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
คอนโดให้เช่า The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส - เจ้าพระยา
Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาสราชนครินทร์
Lumpini Place Narathiwatratchanakarin