A033849 Lumpini Place Ratchada - Sathu
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005761
เข้าชม :
ประกาศนี้ไม่มีรูป
ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Lumpini Place Ratchada - Sathu
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 28.39 sqm
Selling Price : 2,850,000
Reference ID : A033849
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Lumpini Place Ratchada - Sathu
- 2,850,000 (100,387 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28.39 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
44 ประกาศเช่า
40 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ MD-250849871 ห้องนอน28.46m2ชั้น 12฿2,590,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ MD-250849871 ห้องนอน28.46m2ชั้น 10฿2,740,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ1 ห้องนอน28.46m2ชั้น 12฿2,750,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ MD-250854602 ห้องนอน39.47m2ชั้น 24฿3,699,999UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Central rama 31 ห้องนอน28m2ชั้น 10฿2,850,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Central rama 31 ห้องนอน28m2ชั้น 11฿2,670,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Central rama 31 ห้องนอน28m2ชั้น 10฿2,700,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Central rama 31 ห้องนอน28m2ชั้น 11฿2,590,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Central rama 31 ห้องนอน28m2ชั้น 11฿2,670,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Central rama 31 ห้องนอน28m2ชั้น 11฿2,990,000UPDATE !
Lumpini Place Ratchada - Sathu (ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ) ชั้น 11-20 ขนาด 28.46 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ1 ห้องนอน28.46m2ชั้น 11-20฿2,990,000UPDATE !