ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว 2 STUDIO ชั้น 5 อาคาร D ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4965554

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว 2 STUDIO ชั้น 5  อาคาร D ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 1/8
รูป ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว 2 STUDIO ชั้น 5  อาคาร D ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 2/8
รูป ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว 2 STUDIO ชั้น 5  อาคาร D ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 3/8
รูป ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว 2 STUDIO ชั้น 5  อาคาร D ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 4/8
รูป ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว 2 STUDIO ชั้น 5  อาคาร D ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 5/8
รูป ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว 2 STUDIO ชั้น 5  อาคาร D ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 6/8
รูป ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว 2 STUDIO ชั้น 5  อาคาร D ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 7/8
รูป ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว 2 STUDIO ชั้น 5  อาคาร D ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,280,000 (58,182 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2 ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

CNOP21365

ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว 2

รูปแบบ STUDIO

ขนาด 22 ตรม.

ชั้น 5

อาคาร D

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

- แอร์2ตัว (9,000 btu ห้องนอน Panasonic/12,000btuห้องนั่งเล่น Daikin)

- เตียงนอน5ฟุต ที่นอน5ฟุต

- ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน

- ตู้บิวอิน index

- โต๊ะเครื่องแป้งindex

- โซฟา

- โต๊ะ2ตัว

- วอลเปเปอร์ทั้งห้อง

- ฟิล์มกันร้อนติดกระจกทั้งห้อง

- ครัวบิ้วอิน

ราคา 1,280,000 บาท

ค่าโอนคนละครึ่ง

--------------------------------------------------------

- กล้องวงจรปิด

- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

--------------------------------------------------------

สถานที่สำคัญใกล้เคียง 

- สะพานกรุงเทพ 2.2 กม.

- สน.บุคคโล 2.2 กม.

- รพ.บางประกอก 2.3 กม.

- รพ.สุขสวัสดิ์ 2.5 กม.

- รร.สรรถภาพวิทยา 2.5 กม.

- รร.นาวิกเวชกิจ 2.5 กม.

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2
  • 1,280,000 (58,182 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 22 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ อิซซี่ คอนโด สุขสวัสดิ์
ISSI Condo Suksawat

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า ISSI Condo Suksawat

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด ISSI Condo Suksawat

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

logo โครงการ ไอวี่ ริเวอร์
Ivy River

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Ratburana - Riverview

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที