✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4167975

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 1/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 2/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 3/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 4/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 5/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 6/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 7/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 8/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 9/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 10/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 11/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 12/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 13/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 14/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 15/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 16/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 17/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 18/19
รูป ✨ขายคอนโด 🏢 พอส สุขุมวิท 103 คอนโดแบบ 1 Bedroom Plus 🛏️ ชั้น 8 ขนาด 33.54 ตร.ม. 📍ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
3,490,000 (104,055 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
33.54 ตร.ม.

พอส สุขุมวิท 103 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🟢 ชื่อโครงการ: คอนโด พอส สุขุมวิท 103 (PAUSE CONDO SUKHUMVIT 103)

👷‍♂️ เจ้าของโครงการ: บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)

🏗️ แบบห้อง: 1 Bedroom Plus – 1 ห้องนอน 1 ห้องอเนกประสงค์ 1 ห้องน้ำ แบ่งแยกพื้นที่ใช้งาน 3 ส่วน ห้องนั่งเล่น+Pantry+ห้องน้ำ, ห้องนอนมาสเตอร์รูม, ห้องอเนกประสงค์

📐 พื้นที่ใช้สอยรวม: 33.54 ตร.ม.

🚗 ที่จอดรถ: ที่จอดรถในอาคารและโดยรอบอาคาร

🧭 ทิศระเบียง: ทิศใต้

🏷️ ราคาขาย: 3,490,000 บาท (ต่อรองราคาได้อีก❗️)

💯 สภาพปัจจุบัน: ตรวจสอบล่าสุด เดือน ธ.ค. 2566 สภาพห้อง 95% 👍🏻 มีเฟอร์นิเจอร์, มีบิวท์อิน, Pantry, มีเครื่องใช้ไฟฟ้า-แอร์-เครื่องทำน้ำอุ่น-เตาไฟฟ้า-เครื่องดูดควัน-ตู้เย็น ติดตั้งภายในทรัพย์ ตามภาพถ่าย

📍 โซน: ตั้งอยู่ภายในซอยอุดมสุข ซอย7 ห่างจากถนนสุขุมวิทและ 🚉 สถานีรถไฟฟ้าอุดมสุข เพียง 400 เมตร ใกล้ทางด่วนบางนา-สุขุมวิท62 โครงการอยู่ในพื้นที่แขวงบางนา เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร โครงการอยู่ในทำเลศักยภาพย่านสุขุมวิท-อุดมสุข สามารถลัดออกถนนได้หลายเส้นทางทั้งสุขุมวิท, อุดมสุข, วชิรธรรมสาธิต-ปุณณวิถี-อ่อนนุช

📆 ปีที่สร้างเสร็จ: พ.ศ. 2560

🔑 ค่าส่วนกลาง: 40 บาท/ตร.ม./เดือน โดยประมาณ

🛝 สิ่งอำนวยความสะดวก: คอนโดทำเลศักยภาพ เพียบพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการทั้ง สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนหย่อม, สวนดาดฟ้า, Security Gate, รปภ. 24 ชม., CCTV ภายในโครงการ

✅ สรุปโดยรวม บ้านหลังนี้เป็นทรัพย์สินพร้อมขายจากธนาคาร เปิดราคาขายแบบให้ต่อรองได้ตามสมควร เป็นการขายตามสภาพทรัพย์ หากสนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม 📞📲 กรุณาติดต่อ 0955605850 หรือ Line @porjaiassets

รายละเอียด

  • Pause Sukhumvit 103
  • 3,490,000 (104,055 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก ฺB
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • ใต้
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พอส สุขุมวิท 103

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท