ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5240788

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 1/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 2/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 3/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 4/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 5/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 6/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 7/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 8/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 9/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 10/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 11/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 12/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 13/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 14/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 15/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 16/17
รูป  ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium) - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
18,500,000 (124,646 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 2
148.42 ตร.ม.

บ้านริมผา บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

 ขายคอนโด – บ้านริมผา (Baan Rimpha Condominium)

📍 หาดวงศ์อมาตย์ พัทยาเหนือ

✨ รายละเอียดทรัพย์:

  • 🛏️ 2 ห้องนอน
  • 🛁 2 ห้องน้ำ
  • 📐 พื้นที่ใช้สอย: 148.42 ตารางเมตร
  • 🌊 วิวทะเล
  • 💰 ราคาขาย: 18,500,000 บาท

📑 รูปแบบกรรมสิทธิ์: มีทั้ง โควตาคนไทย (TQ) และ โควชาต่างชาติ (FQ)

ค่าโอนกรรมสิทธิ์: ผู้ซื้อและผู้ขายออกฝ่ายละครึ่ง (50/50)

🏢 สิ่งอำนวยความสะดวกของโครงการ:

  • ติดชายหาดวงศ์อมาตย์แบบหน้าหาด (Absolute Beachfront)
  • สระว่ายน้ำส่วนกลางขนาดใหญ่ พร้อมวิวทะเล
  • สวนหย่อมตกแต่งร่มรื่น
  • ระบบรักษาความปลอดภัย พร้อมกล้องวงจรปิด (CCTV)

• Baan Rimpha
  • 18,500,000 (124,646 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 148.42 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Baan Rimpha

2 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Baan Rimpha

3 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ - วงศ์อมาตย์
Lumpini Ville Naklua - Wongamat

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค ซี พัทยา
Centric Sea Pattaya

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
Zire Wongamat

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

Wong Amat Tower

2.1 กม.

logo โครงการ สกายบีช
Sky Beach

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที