🎉 ขายคอนโด ณ วรา เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล เอ็มบาสซี
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5988312
เข้าชม :
ณ วรา เรสซิเดนซ์ ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP30308
ขายคอนโด ณ วรา เรสซิเดนซ์
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 6 ขนาด 44 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
โอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย
- กล้องวงจรปิดตลอด 24 ชั่วโมง
--------------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียง
- โรงเรียนมาแตร์เดอีวิทยาลัย : 130 เมตร
- เดอะ เมอร์คิวรี่ วิลล์ แอท ชิดลม : 350 เมตร
- เซ็นทรัล เอ็มบาสซี : 550 เมตร
- สถานเอกอัครราชทูตเนเธอร์แลนด์ : 650 เมตร
- ศาลท้าวมหาพรหม : 700 เมตร
- เซ็นทรัลเวิลด์ : 850 เมตร
- สวนลุมพินี : 1.5 กม
รายละเอียด
- Na Vara Residence
- 11,500,000 (261,364 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 44 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
44 ประกาศเช่า
50 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ณ วรา เรสซิเดนซ์
📌 ขายคอนโด ณ วรา เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล เอ็มบาสซี1 ห้องนอน44m2ชั้น 6฿11,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ณ วรา เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล เอ็มบาสซี1 ห้องนอน44m2ชั้น 6฿11,500,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ณ วรา เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล เอ็มบาสซี1 ห้องนอน44m2ชั้น 6฿11,500,000UPDATE !
ขายคอนโด ณ วรา เรสซิเดนซ์ BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-14403 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน87m2ชั้น 1฿25,800,000UPDATE !
ขายคอนโด ณ วรา เรสซิเดนซ์ ชั้นสูง BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-121802 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน44m2ชั้น 6฿7,890,000UPDATE !
DL26010450 ขายคอนโด ณ วรา เรสซิเดนซ์ (Na Vara Residence) ใกล้ BTS ชิดลม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน44.37m2ชั้น 6฿11,500,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 1,004 ประกาศ
ขายคอนโด Life One Wirelessมีคอนโดขาย 220 ประกาศ

2.2 กม.

2.6 กม.
4.3 กม.
3.7 กม.
5.4 กม.
2.3 กม.
3.5 กม.
3.3 กม.
3.7 กม.
2.7 กม.
2.6 กม.
2.1 กม.
2.4 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
6 กม.
4.7 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.8 กม.
3.6 กม.
3.9 กม.
3.9 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
4.5 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.3 กม.
5.3 กม.
2.1 กม.
4.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.8 กม.
3.6 กม.
3.9 กม.
3.9 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
4.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Na Vara Residence
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง