ขายคอนโด ซอยร่วมฤดี Navin Court Condominium ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - SW001768

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4759998

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด ซอยร่วมฤดี Navin Court Condominium ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - SW001768 - รูปที่ 1/9
รูป ขายคอนโด ซอยร่วมฤดี Navin Court Condominium ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - SW001768 - รูปที่ 2/9
รูป ขายคอนโด ซอยร่วมฤดี Navin Court Condominium ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - SW001768 - รูปที่ 3/9
รูป ขายคอนโด ซอยร่วมฤดี Navin Court Condominium ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - SW001768 - รูปที่ 4/9
รูป ขายคอนโด ซอยร่วมฤดี Navin Court Condominium ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - SW001768 - รูปที่ 5/9
รูป ขายคอนโด ซอยร่วมฤดี Navin Court Condominium ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - SW001768 - รูปที่ 6/9
รูป ขายคอนโด ซอยร่วมฤดี Navin Court Condominium ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - SW001768 - รูปที่ 7/9
รูป ขายคอนโด ซอยร่วมฤดี Navin Court Condominium ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - SW001768 - รูปที่ 8/9
รูป ขายคอนโด ซอยร่วมฤดี Navin Court Condominium ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - SW001768 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
9,660,000 (140,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
69 ตร.ม.

นาวิน คอร์ท ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001768

ขายคอนโด ซอยร่วมฤดี Navin Court Condominium ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ

โลเคชัน :  BTS เพลินจิต

ขนาด :69 ตร.ม.

ชั้น :8

ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ราคาขาย : 9,660,000 บาท

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด Navin Court Condominium หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Navin Court
  • 9,660,000 (140,000 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 69 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Navin Court

23 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Navin Court

17 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ นาวิน คอร์ท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 995 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก
The ESSE Asoke

2.7 กม.

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

วัน แบงค็อก