Navin Court Ruamrudee 3 2 bedrooms, for sale
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4609857
เข้าชม :
นาวิน คอร์ท ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Navin Court Ruamrudee3 69 Sqm 2 Bedrooms, 2 Bathrooms,
Fully furnished and ready to move in
BTS Ploenchit
Sale 9,660,000 Please contact us for more details
HF-10073
MS8334
รายละเอียด
- Navin Court
- 9,660,000 (140,000 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 1x+
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 69 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
23 ประกาศเช่า
17 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ นาวิน คอร์ท

📌 ขายคอนโด นาวิน คอร์ท อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ ออลซีซั่นส์เพลส2 ห้องนอน69m2ชั้น 8฿9,600,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด นาวิน คอร์ท อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ ออลซีซั่นส์เพลส2 ห้องนอน69m2ชั้น 8฿9,600,000NEW !
🔺 ขายคอนโด นาวิน คอร์ท อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ ออลซีซั่นส์เพลส2 ห้องนอน69m2ชั้น 8฿9,600,000NEW !
🚩 ขายคอนโด นาวิน คอร์ท อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ ออลซีซั่นส์เพลส2 ห้องนอน69m2ชั้น 8฿9,600,000NEW !
ขาย คอนโด Navin Court (นาวิน คอร์ท) 68 ตรม 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 8 วิวเมือง จอดรถได้ 1 คัน2 ห้องนอน68m2ชั้น 8฿9,600,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นาวิน คอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2357412)2 ห้องนอน122.7m2ชั้น 5฿15,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.4 กม.

2.5 กม.

2.7 กม.

2.2 กม.
2.2 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
2.6 กม.
2.5 กม.
2.3 กม.
2.1 กม.
5.4 กม.
3.9 กม.
2.2 กม.
3.2 กม.
3.2 กม.
6.5 กม.
2.7 กม.
3.5 กม.
3.5 กม.
2.4 กม.
2.8 กม.
2 กม.
4.1 กม.
2.9 กม.
2.5 กม.
2.9 กม.
4.7 กม.
2.6 กม.
3.8 กม.
2.9 กม.
0 กม.
2.4 กม.
2.6 กม.
3.3 กม.
5.6 กม.
2.3 กม.
3.3 กม.
4.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.2 กม.
2 กม.
4.1 กม.
2.9 กม.
2.5 กม.
2.9 กม.
4.7 กม.
2.6 กม.
3.8 กม.
2.9 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260513/8gLmvfzZe9Q4PZsSUu1i.jpg?width=486&height=360)