ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3602865

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 1/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 2/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 3/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 4/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 5/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 6/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 7/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 8/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 9/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 10/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 11/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 12/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 13/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 14/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 15/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 16/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 17/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 18/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 19/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 20/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 21/22
รูป ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร - รูปที่ 22/22
ดูรูปทั้งหมด 22 รูป
4,000,000 (82,559 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
48.45 ตร.ม.

วิสซ์ดอม ปุณณวิถี สเตชั่น พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Property ID: M3501

VDO: https://youtu.be/hxo95Gm--pI

คอนโด วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี (Whizdom @Punnawithi Station)

ที่ตั้ง ซอยสุขุมวิท 64 บางจาก พระโขนง กทม. (400 ม. จาก BTS ปุณณวิถี)

https://goo.gl/maps/K1tQXgfbVhmWPCij9

ชั้น 3 อาคาร 1 (สูง 8 ชั้น)

เนื้อที่ 48.45 ตร.ม.

2 ห้องนอน

1 ห้องน้ำ

1 ห้องโถงรับแขก

เคาวท์เตอร์ครัวบิวท์อิน เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน

แอร์ 3 เครื่อง

ขาย 4,000,000 บาท (ค่าโอน ออกคนละครึ่ง)

ลักษณะเด่น :

คอนโดที่มีความสงบและเป็นส่วนตัว เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี เพียง 400 เมตร เข้า-ออกได้หลายทาง ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วนเฉลิมมหานคร ทางด่วนฉลองรัช และทางด่วนบูรพาวิถี สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน อาทิ มีโถงต้อนรับ, ห้องสมุด, Multipurpose Room, สระว่ายน้ำ, Wi-Fi พื้นที่ส่วนกลาง, พื้นที่สีเขียว, ห้องออกกำลังกาย, Shutter Bus, ประตูคีย์การ์ด, Access Card Control, กล้องวงจรปิด พร้อม รปภ. 24 ชม ตัวห้องเป็นแบบ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องใหญ่กว้างถึง 48.45 ตรม. ได้วิวสวน ร่มรื่น

• กล้องวงจรปิด
  • ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง :

  • BTS ปุณณวิถี
  • จุดขึ้นทางด่วนเฉลิมมหานคร ด่านสุขุมวิท 62
  • ตลาดอ่อนนุช
  • ร.พ.กล้วยน้ำไท 2

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ

คุณอดิเทพ ภระมรทัต

Realty One Estate (Thailand) Co., Ltd.

Tel: 089-450-9646

LINE: @aditep.r1 หรือ http://line.me/ti/p/%40aditep.r1

email: aditep@archangelproperty.com

WhatsApp: +66894509646

Facebook: www.facebook.com/ArchangelProperty

Website: http://www.archangelproperty.com

#condoforsale #Bangkokcondoforsaleforeigner #CondoBangkokSukhumvit #CondoforsaleBangkokSukhumvit #CondoforsaleBangkoknearBTS #bangkokcondo #bangkokproperty #thailandproperty