✨ ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม.

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5659063

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม. - รูปที่ 1/12
รูป ✨ ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม. - รูปที่ 2/12
รูป ✨ ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม. - รูปที่ 3/12
รูป ✨ ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม. - รูปที่ 4/12
รูป ✨ ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม. - รูปที่ 5/12
รูป ✨ ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม. - รูปที่ 6/12
รูป ✨ ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม. - รูปที่ 7/12
รูป ✨ ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม. - รูปที่ 8/12
รูป ✨ ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม. - รูปที่ 9/12
รูป ✨ ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม. - รูปที่ 10/12
รูป ✨ ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม. - รูปที่ 11/12
รูป ✨ ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม. - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
9,900,000 (141,429 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 12
70 ตร.ม.

เดอะ เวอติคอล อารีย์ 52 พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ L084633

✨ ขายคอนโด The Vertical Aree
คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม.

ราคา 9.9 ล้านบาท | ค่าโอนคนละครึ่ง
70 ตร.ม. | ชั้น 12A

ที่จอดรถ 1 คัน (ไม่ Fix)

2 นอน | 2 น้ำ | ห้องนั่งเล่นกว้าง
ครัวแยก | ระเบียงกว้าง พร้อมจุดซัก–อบ

⭐ จุดเด่น
• ซอยเงียบ เป็นส่วนตัว ไม่พลุกพล่าน
• ห้องกว้าง ฟังก์ชันลงตัว อยู่อาศัยสบาย
• ระเบียงปิดมิดชิด ติดตาข่ายกันนกเรียบร้อย
• เดินทางสะดวก ใกล้ BTS และทางด่วน
• พร้อมเข้าอยู่ ตกแต่งลงทุนไว้มาก

สถานที่ใกล้เคียง
• BTS อารีย์ – 450 ม.
• La Villa อารีย์ – 450 ม.
• Pearl Bangkok – 650 ม.
• Aree Garden – 800 ม.
• รพ.พญาไท 2 / รพ.เปาโล
• ทางด่วนศรีรัช / วิภาวดี

ติดต่อขอชมทรัพย์
คุณเบส 064-397-4236
Line: bessk43
 surinthorn.assetx@gmail.com

Admin
063-492-4632 | Line: @assetx.p

#ขายคอนโด #TheVerticalAree
#คอนโดอารีย์ #คอนโดใกล้BTS
#คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดกรุงเทพ

รายละเอียด

  • The Vertical Aree
  • 9,900,000 (141,429 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 12
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Vertical Aree

52 พญาไท กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Vertical Aree

39 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Vertical Aree

26 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เวอติคอล อารีย์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
THE LINE Phahon - Pradipat

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 352 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย
Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น