🏢 ขายคอนโด The Sky Sukhumvit เดอะสกาย สุขุมวิท ห้องมุม✨

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5439580

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด The Sky Sukhumvit เดอะสกาย สุขุมวิท ห้องมุม✨ - รูปที่ 1/6
รูป 🏢 ขายคอนโด The Sky Sukhumvit เดอะสกาย สุขุมวิท ห้องมุม✨ - รูปที่ 2/6
รูป 🏢 ขายคอนโด The Sky Sukhumvit เดอะสกาย สุขุมวิท ห้องมุม✨ - รูปที่ 3/6
รูป 🏢 ขายคอนโด The Sky Sukhumvit เดอะสกาย สุขุมวิท ห้องมุม✨ - รูปที่ 4/6
รูป 🏢 ขายคอนโด The Sky Sukhumvit เดอะสกาย สุขุมวิท ห้องมุม✨ - รูปที่ 5/6
รูป 🏢 ขายคอนโด The Sky Sukhumvit เดอะสกาย สุขุมวิท ห้องมุม✨ - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
3,250,000 (95,029 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 18
34.2 ตร.ม.

เดอะ สกาย สุขุมวิท 4105 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛏 รายละเอียดห้อง (078-S0101) :

🔸 ห้องมุม เงียบสงบ | Quiet corner unit

🔸 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ | 1 Bedroom / 1 Bathroom

🔸 ห้องมุม ชั้น 18 อาคาร B | Quiet corner room | 34.2 ตร.ม./sqm.

🔸 ห้องโถง, ครัว, ระเบียง | Living Room, Kitchen, Balcony

🔸 เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ / Fully Furnished: TV, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เตาไฟฟ้า, Hood, เครื่องซักผ้า, แอร์ 2 เครื่อง, ตู้เสื้อผ้า, เตียง 5 ฟุต, โต๊ะทานข้าว, โซฟา, Built-in หน้าทีวี, ม่านโปร่งและม่านทึบ, เครื่องทำน้ำอุ่น, ประตูดิจิตอลล็อค

🏢 สิ่งอำนวยความสะดวก (Facilities)

🔸 Lobby

🔸 สระว่ายน้ำ 2 สระ / 2 Swimming Pools

🔸 ฟิตเนส 2 ห้อง / 2 Fitness Rooms

🔸 อาคารจอดรถ 2 อาคาร / 2 Car Parking Buildings

🔸 กล้องวงจรปิด + บัตรเข้าใช้บริการ / CCTV + Access Card

📍 ทำเลใกล้เคียง (Nearby Places):

BTS Udom Suk, Bangkok Mall (under construction), BITEC Bangna, Central Bangna

💰 ราคาขาย / Price: 3,250,000 THB

✨Contact today!!✨

รายละเอียด

  • The Sky Sukhumvit
  • 3,250,000 (95,029 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 18
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.2 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Next1 Realty
ยืนยันแล้ว
The Sky Sukhumvit

4105 บางนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Sky Sukhumvit

301 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Sky Sukhumvit

65 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ สกาย สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที