ขายคอนโด The Prime 11 Condo (สุขุมวิท 11) ห้องมุม ชั้นสูง 2นอน แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS นานา (SW002070)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4884679

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด The Prime 11 Condo (สุขุมวิท 11) ห้องมุม ชั้นสูง 2นอน แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS นานา (SW002070) - รูปที่ 1/8
รูป ขายคอนโด The Prime 11 Condo (สุขุมวิท 11) ห้องมุม ชั้นสูง 2นอน แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS นานา (SW002070) - รูปที่ 2/8
รูป ขายคอนโด The Prime 11 Condo (สุขุมวิท 11) ห้องมุม ชั้นสูง 2นอน แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS นานา (SW002070) - รูปที่ 3/8
รูป ขายคอนโด The Prime 11 Condo (สุขุมวิท 11) ห้องมุม ชั้นสูง 2นอน แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS นานา (SW002070) - รูปที่ 4/8
รูป ขายคอนโด The Prime 11 Condo (สุขุมวิท 11) ห้องมุม ชั้นสูง 2นอน แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS นานา (SW002070) - รูปที่ 5/8
รูป ขายคอนโด The Prime 11 Condo (สุขุมวิท 11) ห้องมุม ชั้นสูง 2นอน แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS นานา (SW002070) - รูปที่ 6/8
รูป ขายคอนโด The Prime 11 Condo (สุขุมวิท 11) ห้องมุม ชั้นสูง 2นอน แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS นานา (SW002070) - รูปที่ 7/8
รูป ขายคอนโด The Prime 11 Condo (สุขุมวิท 11) ห้องมุม ชั้นสูง 2นอน แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS นานา (SW002070) - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
13,000,000 (144,637 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 21
89.88 ตร.ม.

เดอะ ไพร์ม 11 สุขุมวิท 11 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW002070

ขายคอนโด The Prime 11 Condo (สุขุมวิท 11) ห้องมุม ชั้นสูง 2นอน แต่งครบพร้อมอยู่

โลเคชัน : BTS นานา

ขนาด :89.88 ตารางเมตร

ชั้น :21

ประเภทห้อง :2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ราคาขาย : 13,000,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด The Prime 11 Condo (สุขุมวิท 11) หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • The Prime 11 Sukhumvit 11
  • 13,000,000 (144,637 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 21
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 89.88 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Prime 11 Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไพร์ม 11 สุขุมวิท 11

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

โรบินสัน สุขุมวิท

1.1 กม.