ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4760345

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 1/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 2/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 3/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 4/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 5/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 6/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 7/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 8/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 9/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 10/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 11/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 12/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 13/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 14/15
รูป ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท11 (The Prime 11) 2นอน2น้ำ ชั้นสูง ใกล้ BTSนานา 【Tel.080-9364926】 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
11,500,000 (140,244 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 21
82 ตร.ม.

เดอะ ไพร์ม 11 สุขุมวิท 11 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#ขาย เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท 11

#Forsale The Prime Sukhumvit11

คอนโดมิเนียม สไตล์ โมเดิร์น คอนเทมโพรารี สุดหรู บนทำเลศักยภาพ

เดินทางสะดวกเพียง 300ม. จาก BTS สถานีนานา

【Line: Yosita828】

ฟรีเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่!!

2 ห้องนอน 2ห้องน้ำ

ชั้น 21

ขนาด 82 ตรม.

.......................................................................

ราคาขาย 11,500,000 บาท

ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน!

สอบถามเพิ่มเติม/นัดชมห้อง ติดต่อ กรีน

Line: Yosita828

Tel: 080-936-4926

#นายหน้าอสังหา #รับฝากขายเช่าคอนโด #คอนโดมือสอง #คอนโดน่าอยู่ #คอนโดมือาองพร้อมอยู่ #หาซื้อคอนโดสองห้องนอน #หาซื้อคอนโดโซนสุขุมวิท #คอนโดสองห้องนอน #คอนโดย่านสุขุมวิท #เดอะไพร์มสุขุมวิท11 #หาซื้อคอนโดขนาดใหญ่ #หาซื้อคอนโดกรุงเทพ #คอนโดเพื่อการลงทุน

รายละเอียด

  • The Prime 11 Sukhumvit 11
  • 11,500,000 (140,244 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 21
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 82 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Prime 11 Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไพร์ม 11 สุขุมวิท 11

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 673 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

โรบินสัน สุขุมวิท

1.1 กม.