🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5489623

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 1/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 2/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 3/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 4/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 5/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 6/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 7/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 8/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 9/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 10/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 11/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 12/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 13/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 14/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 15/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 16/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 17/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 18/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 19/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 20/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 21/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 22/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 23/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 24/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 25/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 26/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 27/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 28/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 29/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 30/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 31/32
รูป 🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867  - รูปที่ 32/32
ดูรูปทั้งหมด 32 รูป
13,900,000 (127,993 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
108.6 ตร.ม.

ไซมิส สุรวงศ์ บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C9867 

============= =============

💸 ราคาขาย: 13,900,000 บาท

🌑 ขนาด: 108.60 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 3 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 11-20 | - | ตึก - | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @470gxxbj (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/4pdwU8p

☎️ คุณจินนี่ : 0863685264

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Siamese Surawong
  • 13,900,000 (127,993 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 11-20
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 108.6 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Siamese Surawong

28 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Siamese Surawong

20 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 645 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม