🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไซมิส สุรวงศ์ พร้อมโอน 🔥MD-25084634

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5808100

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไซมิส สุรวงศ์ พร้อมโอน 🔥MD-25084634 - รูปที่ 1/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไซมิส สุรวงศ์ พร้อมโอน 🔥MD-25084634 - รูปที่ 2/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไซมิส สุรวงศ์ พร้อมโอน 🔥MD-25084634 - รูปที่ 3/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไซมิส สุรวงศ์ พร้อมโอน 🔥MD-25084634 - รูปที่ 4/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไซมิส สุรวงศ์ พร้อมโอน 🔥MD-25084634 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
10,500,000 (123,268 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
85.18 ตร.ม.

ไซมิส สุรวงศ์ บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน คอนโด ไซมิส สุรวงศ์ (MD-25084634)

ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด

โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก

ขนาด 85.18 ตร.ม.

3 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

ราคาขายเพียง 10,500,000 บาท เท่านั้น

ห้องสภาพดี พร้อมโอน

เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน

ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง

ราคานี้มีเพียงห้องเดียว

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • Siamese Surawong
  • 10,500,000 (123,268 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 15-20
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 85.18 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Siamese Surawong

32 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Siamese Surawong

22 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 599 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 279 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม