ขายคอนโด : Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5919550

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 1/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 2/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 3/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 4/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 5/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 6/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 7/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 8/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 9/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 10/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 11/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 12/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 13/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 14/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 15/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 16/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 17/18
รูป ขายคอนโด :  Regent Home Sukhumvit 97/1 แบบห้องกว้าง (Rare item) (BTS บางจาก) (Rt-01) - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
1,790,000 (62,807 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
28.5 ตร.ม.

รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1 ใกล้ BTS บางจาก (Rt-01)

ราคา 1.79 ล้านบาท

ขนาด 28.05 ตร.ม. ชั้น 6 แบบห้องกว้าง (Rare item)

ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที

ทำเลดี ใกล้ BTS บางจากเดินทางสะดวก

เหมาะอยู่อาศัยหรือปล่อยเช่าลงทุน โครงการเงียบสงบ น่าอยู่

Condo for sale at Regent Home Sukhumvit 97/1 near BTS Bang Chak (Rt-01)

Price 1.79 MB

28.05 sqm, 6th floor, rare wide-layout unit

Newly renovated, fully furnished.Ready to move in

Convenient location near to BTS Bang Chak

Ideal for living or investment

Quiet and pleasant residential project

For more details or to arrange a viewing, please contact me.

......................................

Rapeephan

Tel/WhatsApp: +66 62 635 6593

WeChat: condo56

Line ID: @condo56

https://line.me/R/ti/p/@condo56

รายละเอียด

  • Regent Home Sukhumvit 97/1
  • 1,790,000 (62,807 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 457 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101
Regent Orchid Sukhumvit 101

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

สุขุมวิท 97/1

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที