ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5605636

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 1/14
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 2/14
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 3/14
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 4/14
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 5/14
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 6/14
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 7/14
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 8/14
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 9/14
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 10/14
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 11/14
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 12/14
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 13/14
รูป ขายคอนโด Penthouse ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน • วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย ใกล้ไอคอนสยาม - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
9,500,000 (83,333 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 41
114 ตร.ม.

ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย Penthouse | ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท (เจริญนคร)

ชั้น 41 • 114 ตร.ม. • 2 ห้องนอน 

• วิวแม่น้ำเจ้าพระยาเต็มสาย

ราคา: 9,500,000 บาท

(จากปกติ 12.5 ลบ.)

ห้องสวย พร้อมอยู่ • Fully Furnished • ราคาพิเศษ

 รายละเอียดห้อง

-พื้นที่ใช้สอย 114 ตร.ม.

-2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

-ชั้น 41 (ชั้นบนสุดของโครงการ)

-ที่จอดรถส่วนตัว 12 ตร.ม.

-Auto Parking

-ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. + CCTV

-ที่จอดรถรวม 910 คัน (102%)

 +จุดเด่นทำเล / สถานที่ใกล้เคียง

ทำเล: ถนนเจริญนคร (ระหว่างซอย 57–57/1), เขตคลองสาน กรุงเทพฯ

 ใกล้สถานที่สำคัญ:

-ICONSIAM – 2.6 กม.

-SENA Fest – 1.9 กม.

-Asiatique – 3 กม.

-The Mall ท่าพระ – 2.7 กม.

-BTS กรุงธนบุรี – 10 นาที

-รถไฟฟ้าสายสีทอง (เชื่อม ICONSIAM)

-โรงพยาบาลตากสิน / -เจริญกรุงประชารักษ์ / เซนต์หลุยส์

-โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน / อัสสัมชัญ / เซนต์หลุยส์

** ทำเลศักยภาพ เดินทางเข้าเมืองง่าย เชื่อมสาทร–สีลม

** คุ้มค่าในกลุ่มคอนโดริมแม่น้ำ

ติดต่อผู้ขาย

📞 097-425-4265 คุณยง

📞 088-227-9284 คุณพร

#SupalaiRiverResort 

#คอนโดเจริญนคร #คอนโดริมเจ้าพระยา

#คอนโดวิวเอเชียทีค #AsiatiqueView #Penthouse

#คอนโดชั้นสูงสุด #RareItemCondo 

#BTSกรุงธนบุรี #คอนโดใกล้ไอคอนสยาม

#LuxuryCondoBangkok #BangkokRiversideLiving

รายละเอียด

  • Supalai River Resort
  • 9,500,000 (83,333 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 41
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 114 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Supalai River Resort

132 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส
Supalai River Place

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ม.สยาม

6.7 กม.

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที