ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4357405

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022 - รูปที่ 1/13
รูป ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022 - รูปที่ 2/13
รูป ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022 - รูปที่ 3/13
รูป ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022 - รูปที่ 4/13
รูป ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022 - รูปที่ 5/13
รูป ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022 - รูปที่ 6/13
รูป ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022 - รูปที่ 7/13
รูป ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022 - รูปที่ 8/13
รูป ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022 - รูปที่ 9/13
รูป ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022 - รูปที่ 10/13
รูป ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022 - รูปที่ 11/13
รูป ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022 - รูปที่ 12/13
รูป ขาย Supalai River Resort แบบ 1 ห้องนอน 52 ตรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตรงข้าม Asiatique ใกล้ BTS กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เจริญนคร : SL23S-022 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
4,190,000 (80,577 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
52 ตร.ม.

ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#ขาย #คอนโด [รหัส : SL23S-022]

Supalai River Resort / ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

#BTSกรุงธนบุรี #BTSวงเวียนใหญ่ #BTSโพธิ์นิมิตร #เจริญนคร #IconSiam #Asiatique

.

+++++ ราคา 4.19 ล้านบาท +++++

(ค่าใช้จ่าย ณ วันโอน 50/50)

.

#รายละเอียด

พื้นที่ใช้สอย : 52 ตารางเมตร

ลักษณะ : คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

ชั้น : 7 (อาคารสูง 42 ชั้น)

.

#เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า : ทีวี / ตู้เย็น / เตียงนอน / ตู้เสื้อผ้า / ชุดโซฟา / ที่วางทีวี / โต๊ะทานอาหาร / โต๊ะทำงาน / ชุดครัวบิลท์อิน / เครื่องปรับอากาศ

จุดเด่นห้อง : สภาพห้องดี ห้องใหญ่ เฟอร์นิเจอร์ครบ ตกแต่งสวยงาม วิวสระว่ายน้ำและแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องครัวมีประตูกั้นแยกเป็นสัดส่วน มีระเบียงซักล้าง

.

จุดเด่นโครงการ : ใจกลางทำเลศักยภาพสูง ริมแม่น้ำเจ้าพระยา บนถนนเจริญนครใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีกรุงธนบุรี สะพานกรุงเทพ สะพานสาทร รูปแบบอาคารที่มีการออกแบบที่ทันสมัย โดดเด่นเป็นเอกลักษณ์รูปร่างอาคารที่มีลักษณะเป็นตัว Y นั้นเพื่อให้ทุกยูนิต สามารถมองเห็นวิวแม่น้ำได้ชัดเจนขึ้น และเพื่อช่วยไม่ไห้อาคารข้างเคียงบังวิว อาคารประหยัดพลังงาน ขวางผังอาคาร ให้ตัวอาคารอยู่ในแนวทิศเหนือ-ใต้ ป้องกันแดดในทิศตะวันออก-ตะวันตก เพื่อการประหยัดพลังงาน และรับลมธรรมชาติอย่างเต็มที่

.

#สนใจติดต่อ

คุณ หลิน : 095-818-3669

Line ID : @propertypro (มี @ นำหน้าด้วยนะ)

Email :

sales.propertypro@gmail.com

.

#PropertyPro Co.,LTD.

- บริการฝากขาย เช่า ขายฝาก หรือให้คำปรึกษา

- บ้าน บ้านเดี่ยว บ้านแฝด ทาวน์เฮาส์ ทาวน์โฮม คอนโด

- ที่ดิน อพาร์ทเม้นท์ โรงงาน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด

- ทำการตลาดฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย โดยทีมงานคุณภาพ

- พร้อมให้คำปรึกษาการขอสินเชื่อจากสถาบันการเงินฟรี

----------------------------------------------------------------------

.

#ทำเลที่ตั้ง

พิกัด : 13.707391, 100.496238

ถนน : เจริญนคร

แขวง : สำเหร่

เขต : ธนบุรี

จังหวัด : กรุงเทพมหานคร