ขายคอนโด Noble Around Ari ติดถนนใหญ่พหลโยธิน เดินทางสะดวก LH-SW002426

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5111947

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Noble Around Ari ติดถนนใหญ่พหลโยธิน เดินทางสะดวก LH-SW002426 - รูปที่ 1/8
รูป ขายคอนโด Noble Around Ari ติดถนนใหญ่พหลโยธิน เดินทางสะดวก LH-SW002426 - รูปที่ 2/8
รูป ขายคอนโด Noble Around Ari ติดถนนใหญ่พหลโยธิน เดินทางสะดวก LH-SW002426 - รูปที่ 3/8
รูป ขายคอนโด Noble Around Ari ติดถนนใหญ่พหลโยธิน เดินทางสะดวก LH-SW002426 - รูปที่ 4/8
รูป ขายคอนโด Noble Around Ari ติดถนนใหญ่พหลโยธิน เดินทางสะดวก LH-SW002426 - รูปที่ 5/8
รูป ขายคอนโด Noble Around Ari ติดถนนใหญ่พหลโยธิน เดินทางสะดวก LH-SW002426 - รูปที่ 6/8
รูป ขายคอนโด Noble Around Ari ติดถนนใหญ่พหลโยธิน เดินทางสะดวก LH-SW002426 - รูปที่ 7/8
รูป ขายคอนโด Noble Around Ari ติดถนนใหญ่พหลโยธิน เดินทางสะดวก LH-SW002426 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
4,900,009 (184,349 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 32
26.58 ตร.ม.

โนเบิล อราวน์ อารีย์ พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW002426

ขายคอนโด Noble Around Ari ติดถนนใหญ่พหลโยธิน เดินทางสะดวก

โลเคชัน : BTS อารีย์

อาคาร : X

ขนาด :26.58 ตารางเมตร

ชั้น : 32

ประเภทห้อง : สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย  :  4,900,000 บาท (Seller covers all transfer fees)

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด Noble Around Ari หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Noble Around Ari
  • 4,900,009 (184,349 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก X
  • สตูดิโอ
  • 32
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.58 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Noble Around Ari

679 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Around Ari

71 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล อราวน์ อารีย์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
THE LINE Phahon - Pradipat

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย
Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที