เอ็ม จตุจักร 🌟PN-00007408🌟
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5712594
เข้าชม :
เอ็ม จตุจักร จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🛌 สตูดิโอ
🚿 1 ห้องน้ำ
🏬 ชั้น 19
📏 ขนาดห้อง 28.16 ตร.ม.
🐶 อนุญาตให้เสียงสัตว์ได้
ขายราคา 3.80 ล้านบาท
💸 ค่าโอนคนละครึ่ง
♻️ รวมค่าคอมมิชชั่น
📍 (เอ็ม จตุจักร) เดินทางสะดวกเพียง 460 เมตร หรือประมาณ 6 นาที เดินจาก MRT กำแพงเพชร
ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.5 กิโลเมตร จากคอนโด
🛒 ร้านค้าใกล้เคียง
ตลาดนัดจตุจักร – 650 เมตร (เดิน 7 นาที)
ตลาด อ.ต.ก. – 750 เมตร (เดิน 8 นาที)
มิกซ์ จตุจักร – 800 เมตร (เดิน 9 นาที)
ตึกแดงวินเทจ จตุจักร – 900 เมตร (เดิน 9 นาที)
จตุจักรพลาซ่า – 900 เมตร (เดิน 9 นาที)
รายละเอียด
- M Jatujak
- 3,800,000 (134,943 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 888
- 19
- เหนือ
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28.16 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
254 ประกาศเช่า
102 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ็ม จตุจักร

📌 ขายคอนโด เอ็ม จตุจักร อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ตลาด อ.ต.ก.2 ห้องนอน42m2ชั้น 29฿6,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม จตุจักร ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2695231)2 ห้องนอน60m2ชั้น -฿7,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม จตุจักร ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2870921)2 ห้องนอน49.8m2ชั้น 29฿6,590,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เอ็ม จตุจักร อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ตลาด อ.ต.ก.2 ห้องนอน42m2ชั้น 29฿6,800,000UPDATE !
SC0467💛ขายโครงการ เอ็ม จตุจักร 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน28.5m2ชั้น 27฿3,590,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เอ็ม จตุจักร อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ตลาด อ.ต.ก.2 ห้องนอน42m2ชั้น 29฿6,800,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.7 กม.
มีคอนโดให้เช่า 519 ประกาศ
ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochitมีคอนโดขาย 279 ประกาศ

2.2 กม.

2.1 กม.

2.1 กม.

3.2 กม.
3.2 กม.
4.1 กม.
2.7 กม.
4.3 กม.
5.1 กม.
5.1 กม.
5.2 กม.
4.1 กม.
4.1 กม.
5.1 กม.
5.3 กม.
4.1 กม.
4.7 กม.
3.2 กม.
3.5 กม.
2.1 กม.
4.3 กม.
0 กม.
3.7 กม.
3.1 กม.
2.4 กม.
0 กม.
4.2 กม.
4.4 กม.
2.4 กม.
4.1 กม.
6 กม.
2.1 กม.
4.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
4.3 กม.
0 กม.
3.7 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายห้อง studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง