ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ห้องมุม ทำเลดีใกล้ BTS พระโขนง (SW001409)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4607072

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ห้องมุม ทำเลดีใกล้ BTS พระโขนง (SW001409) - รูปที่ 1/9
รูป ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ห้องมุม ทำเลดีใกล้ BTS พระโขนง (SW001409) - รูปที่ 2/9
รูป ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ห้องมุม ทำเลดีใกล้ BTS พระโขนง (SW001409) - รูปที่ 3/9
รูป ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ห้องมุม ทำเลดีใกล้ BTS พระโขนง (SW001409) - รูปที่ 4/9
รูป ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ห้องมุม ทำเลดีใกล้ BTS พระโขนง (SW001409) - รูปที่ 5/9
รูป ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ห้องมุม ทำเลดีใกล้ BTS พระโขนง (SW001409) - รูปที่ 6/9
รูป ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ห้องมุม ทำเลดีใกล้ BTS พระโขนง (SW001409) - รูปที่ 7/9
รูป ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ห้องมุม ทำเลดีใกล้ BTS พระโขนง (SW001409) - รูปที่ 8/9
รูป ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ห้องมุม ทำเลดีใกล้ BTS พระโขนง (SW001409) - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
8,240,000 (137,333 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 18
60 ตร.ม.

ไลฟ์ สุขุมวิท 48 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001409

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 2นอน ห้องมุม ชั้นสูง พร้อมอยู่  

โลเคชัน : BTS พระโขนง

ขนาด :60 ตารางเมตร

ชั้น :18

ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ราคาขาย  :  8,240,000 บาท

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด Life Sukhumvit 48 หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Life Sukhumvit 48
  • 8,240,000 (137,333 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 18
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Life Sukhumvit 48

439 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life Sukhumvit 48

217 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai