ขาย Life Sukhumvit 48 1 ห้องนอน 33 ตรม. บิวอินท์สวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS พระโขนง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4931760
เข้าชม :
ไลฟ์ สุขุมวิท 48 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
:: รายละเอียด ::
- คอนโด Life Sukhumvit 48 แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 33.26 ตรม.
- อาคาร S ชั้น 10 หันทางทิศใต้ วิวโปร่ง ไม่มีตึกบัง
- บิวท์อินอย่างดี ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า
- ห้องสภาพเยี่ยม เจ้าของอยู่เอง ไม่เคยปล่อยเช่า
- ที่จอดรถ 1 คัน
- ทำเลดี ห่าง BTS พระโขนง 600 เมตร ใกล้ทางด่วนเฉลิมมหานคร และทางด่วนอาจณรงค์
- ค่าส่วนกลาง 48 บาท/ตร.ม./เดือน
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ร.พ.กล้วยน้ำไท / ม.กรุงเทพ 1.5 กม.
เมเจอร์ เอกมัย 1.9 กม.
บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช 2.4 กม.
St. Andrews International School 2.8 กม.
Wells International School 3.2 กม.
EmQuartier 4.5 กม.
ราคา: 3,750,000 บาท
ค่าธรรมเนียมการโอน - ฝ่ายละครึ่ง
ภาษีต่างๆ - ผู้ขาย
(งดนายหน้า)
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อ: คุณเต้อ 095.974.6515
Line: theprideperty
The Prideperty Co., Ltd.
https://theprideperty.com
นายหน้าและนักลงทุนอสังหาริมทรัพย์ (นายทุนรับขายฝาก รับซื้อด่วน และนายหน้ารับฝากขาย)
รายละเอียด
- Life Sukhumvit 48
- 3,750,000 (113,636 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
437 ประกาศเช่า
214 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48

💥ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ยิวสุทธิ 5.25% เฟอร์บิ้วอินอย่างดีและเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ วิวโล่งสบายตา💥2 ห้องนอน50m2ชั้น 11฿6,990,000UPDATE !

#A124141 ✅ 1/5/69 ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน30m2ชั้น 28฿3,900,000UPDATE !
#A124333 ✅ 7/1/68 ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน30m2ชั้น 24฿3,700,000UPDATE !
#A124502 ✅ 21/4/69 ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน40m2ชั้น 12฿4,900,000UPDATE !
#A124238 ✅ 1/1/69 ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33m2ชั้น 16฿3,890,000UPDATE !
#A124351 ✅ 11/5/69 ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน27.74m2ชั้น 12฿3,790,000NEW !
#A124559 ✅ 24/4/69 ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33m2ชั้น 27฿5,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.4 กม.
0 กม.
5.3 กม.
2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Life Sukhumvit 48
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)