🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10317
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5540472
เข้าชม :
ไอดีโอ สุขุมวิท 93 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )
รหัสทรัพย์ | LNP-C10317
============= =============
💸 ราคาขาย: 3,690,000 บาท
🌑 ขนาด: 26 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
🌑 ชั้น 24 | - | ตึก - | ทิศ -
ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!
🆔 Line ID: @944ghglp (มี @ ด้วยนะค่ะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/xmjC7aX
☎️ คุณอาท : 083-786-3651
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี
รายละเอียด
- IDEO Sukhumvit 93
- 3,690,000 (141,923 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 24
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
477 ประกาศเช่า
137 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
💥 ยูนิตหายาก 1 ห้องนอน มีอ่างอาบน้ำ หายาก | เดิน 4 นาทีถึง BTS บางจาก | ผู้เช่าถึงปี 2569 - U10772461 ห้องนอน34.61m2ชั้น 6฿3,990,000UPDATE !
P-107018 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 Bang Chak, Phra Khanong, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน26m2ชั้น 28฿3,100,000UPDATE !

🏢ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 Sukhumvit Rd, Bang Chak, Phra Khanong, Bangkok1 ห้องนอน32m2ชั้น 7฿4,450,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 93 อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช1 ห้องนอน35m2ชั้น 6฿4,090,000UPDATE !
🧡 IDEO สุขุมวิท 93 ติด BTS บางจาก ขนาด 53.00 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ ราคาสุดคุ้ม📍เพียง 5.9 ล้าน📍 วิวเมือง เหมาะกับคนไลฟสไตล์ในเมือง🧡0659174222🧡2 ห้องนอน53m2ชั้น 29฿5,900,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ
ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

3.4 กม.
7.1 กม.
3.5 กม.
3.6 กม.
3.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
5.8 กม.
0 กม.
2.9 กม.
0 กม.
2.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ IDEO Sukhumvit 93
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายห้อง studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ขายคอนโด Ideo Sukhumvit 93 ราคา 3,350,000 บาท [JZsr250702]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202507/20250724/Qd5D5kyzuB6YsCeAMFPN.jpg?width=486&height=360)