🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11636

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5737215

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11636 - รูปที่ 1/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11636 - รูปที่ 2/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11636 - รูปที่ 3/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11636 - รูปที่ 4/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11636 - รูปที่ 5/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11636 - รูปที่ 6/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11636 - รูปที่ 7/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11636 - รูปที่ 8/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11636 - รูปที่ 9/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11636 - รูปที่ 10/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11636 - รูปที่ 11/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11636 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
6,200,000 (176,387 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35.15 ตร.ม.

ไฮด์ สุขุมวิท 11 21/3 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท 11) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C11636 

============= =============

💸 ราคาขาย: 6,200,000 บาท

🌑 ขนาด: 35.15 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 5-10 | - | ตึก - | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @470gxxbj (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/4pdwU8p

☎️ คุณจินนี่ : 0863685264

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Hyde Sukhumvit 11
  • 6,200,000 (176,387 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5-10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.15 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Hyde Sukhumvit 11

21/3 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Hyde Sukhumvit 11

77 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Hyde Sukhumvit 11

111 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 11

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 670 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต