🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องขนาดใหญ่ !!🔥 Code C20230104715..........Hyde Sukhumvit 11, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5852269

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องขนาดใหญ่ !!🔥 Code C20230104715..........Hyde Sukhumvit 11, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องขนาดใหญ่ !!🔥 Code C20230104715..........Hyde Sukhumvit 11, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องขนาดใหญ่ !!🔥 Code C20230104715..........Hyde Sukhumvit 11, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องขนาดใหญ่ !!🔥 Code C20230104715..........Hyde Sukhumvit 11, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องขนาดใหญ่ !!🔥 Code C20230104715..........Hyde Sukhumvit 11, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องขนาดใหญ่ !!🔥 Code C20230104715..........Hyde Sukhumvit 11, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องขนาดใหญ่ !!🔥 Code C20230104715..........Hyde Sukhumvit 11, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องขนาดใหญ่ !!🔥 Code C20230104715..........Hyde Sukhumvit 11, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องขนาดใหญ่ !!🔥 Code C20230104715..........Hyde Sukhumvit 11, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
10,600,000(ขายพร้อมผู้เช่า 45,000 บาท/เดือน ถึง 01/07/2028) (245,087 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
43.25 ตร.ม.

ไฮด์ สุขุมวิท 11 21/3 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

@BTS Nana 🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 43.25 ตร.ม.

- ห้องขนาดใหญ่

- ห้องสวย

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 10,600,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #hydesukhumvit11 #btsnana

รายละเอียด

  • Hyde Sukhumvit 11
  • 10,600,000(ขายพร้อมผู้เช่า 45,000 บาท/เดือน ถึง 01/07/2028) (245,087 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5-15
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 43.25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Hyde Sukhumvit 11

21/3 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Hyde Sukhumvit 11

78 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Hyde Sukhumvit 11

114 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 11

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 670 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต