🔥 ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! 🔥 Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5553649

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! 🔥 Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/11
รูป 🔥 ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! 🔥 Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/11
รูป 🔥 ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! 🔥 Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/11
รูป 🔥 ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! 🔥 Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/11
รูป 🔥 ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! 🔥 Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/11
รูป 🔥 ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! 🔥 Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/11
รูป 🔥 ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! 🔥 Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/11
รูป 🔥 ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! 🔥 Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/11
รูป 🔥 ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! 🔥 Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 9/11
รูป 🔥 ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! 🔥 Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 10/11
รูป 🔥 ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! 🔥 Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
8,500,000 (67,487 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
125.95 ตร.ม.

ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Krung Thon Buri 🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 125.95 ตร.ม.

- วิวแม่น้ำ

- ห้องสวย

- ห้องหายาก

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 8,500,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email:

sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #supalairiverresort #btskrungthonburi

รายละเอียด

  • Supalai River Resort
  • 8,500,000 (67,487 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1-9
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 125.95 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Supalai River Resort

133 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส
Supalai River Place

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ม.สยาม

6.7 กม.

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai River Resort

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (74)
ยังไม่เจอประกาศ ในศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ทที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขาย The Room BTS Wongwianyai ห้องกว้าง  วิวสวย เดินทางสะดวก | Code DS1855 Line : @Dstay
    ขายคอนโด
    ขาย The Room BTS Wongwianyai ห้องกว้าง วิวสวย เดินทางสะดวก | Code DS1855 Line : @Dstay
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿11,950,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    88.8 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ นิช ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2716952)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ นิช ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2716952)
    ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
    ฿3,800,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    64 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2152600)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2152600)
    ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
    ฿7,990,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    107 ตร.ม.
    ชั้น 28
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลิฟ เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2737795)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลิฟ เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2737795)
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿6,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    48.25 ตร.ม.
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    เช่าคอนโด
    Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • 67 sqm high floor 2 bedroom condo at Hive Taksin Khlong San Bangkok
    เช่าคอนโด
    67 sqm high floor 2 bedroom condo at Hive Taksin Khlong San Bangkok
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    67 ตร.ม.
    ชั้น 23
    ไฮฟ์ ตากสิน

    126 ประกาศ

  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2736959)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2736959)
    ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
    ฿30,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    78.4 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นายน์ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2744036)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นายน์ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2744036)
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿38,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    68 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2744032)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2744032)
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿26,500 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    42.5 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2367128)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2367128)
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿33,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 26
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1889102)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1889102)