A036410 The River
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065940
เข้าชม :
เดอะ ริเวอร์ คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : The River
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 76 sqm
Selling Price : 14,500,000
Reference ID : A036410
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- The River
- 14,500,000 (190,789 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 10
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 76 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
147 ประกาศเช่า
118 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ริเวอร์
🔺 ขายคอนโด เดอะ ริเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 36 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 136 ตรม ใกล้ เสนาเฟส2 ห้องนอน136m2ชั้น 36฿26,000,000UPDATE !
🔥8.2 MB🔥 - 1 นอน มีอ่าง ห้องใหญ่ 69 ตร.ม. วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ BTS เจริญนคร 450 ม. ที่คอนโด The River/ ขายคอนโด1 ห้องนอน69m2ชั้น 8฿8,200,000UPDATE !
🔥ราคาดีๆ 9.8 ลบ🔥 - 1 นอน 66 ตร.ม. ชั้นสูง 10+ ห้องสวยๆ วิวแม่น้ำๆ ทำเลดี คอนโดใกล้ BTS เจริญนคร 450 ม. ที่ The River / ขายคอนโด1 ห้องนอน66m2ชั้น 10+฿9,800,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ ริเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 36 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 136 ตรม ใกล้ เสนาเฟส2 ห้องนอน136m2ชั้น 36฿26,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2618819)3 ห้องนอน138m2ชั้น 21฿22,300,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2781949)3 ห้องนอน138m2ชั้น 28฿23,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 565221)2 ห้องนอน88m2ชั้น 12฿12,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 385026)1 ห้องนอน69m2ชั้น 14฿9,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 449599)3 ห้องนอน132m2ชั้น 58฿33,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 1176879)1 ห้องนอน68m2ชั้น 9฿8,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2764342)2 ห้องนอน109m2ชั้น -฿21,500,000UPDATE !